Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa Kutinga Arumeru tena

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 30, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF yule mahiri wa siasa za kufungua na Kufunga Mikutano ya Kampeni a k a Mjuzi wa ukoo,BWM al maaruf dalali wa nchi Kesho atatinga Arumeru kumaliza kazi.
    Habari toka kwa viongozi waandamizi wa CCM zinasema kwanza watafanya vikao vya ndani ambapo ataonana na mawakala pia wasimamizi wa Uchaguzi,makatibu wote wa CCM viongozi wa vyombo vya ulinzi na Usalama kupata dondoo na Kisha atahutubia kama Mgeni Rasmi katika kufunga Kampeni za CCM nikiripoti kutoka kikatiti Arumeru ni mimi Mgeni wenu wa JF
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    leo atatoa kioja gani?
    nahisi atasema tz hatuna rais.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkapa anaweza kuizamisha CCM na kuitia doa la milele serikali ya ccm. Huyu mkubwa haoni shida kuzamisha watu - ref mauaji Zanzibar.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa muda huu yupo ndani ya A town katua hapo KIA majira ya moja oo nusu na kapokelewa na gari ya police ya hapa Central police hapa A town
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asikuumize kichwa sababu kila anachosema alisema anatania. Don't take jokes serious
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uandishi huu inaonesha umegombanisha watu sana
    OTIS
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tyr mzee mzima kaingia anapewa briefing
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Duuh Watalundamana wote huko nasikia pia Mwenyekiti wa CCM Mh.Jakaya Kikwete yuko huko ,lakini mbona Temeke kila mtu alikuwepo enzi zile na Mrema akachukua jimbo
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Haya Bwana Mzee wa wizi unakumbuka yeye na Mangula Katapila-Tinga -tinga Malecela walianzisha wizi wa kura
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tatizo mbinu zao ni za zamani sana
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapana Mkuu!
    JK alikuja kwaajili ya kufungua Mkutano wa TAKUKURU basi, baada ya jukumu hilo karudi zake Dar!...
    Watu wake wa karibu weshamwambia kuwa Arumeru hapafai!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kaacha Maagizo kama noma na iwe noma kawaambia TOT waondoke kesho maana Meru Noumer
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi bado CCM wanaamini TOT wana nafasi kwenye siasa za leo?
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Siasa mauno ndo mtindo wa CCM
     
Loading...