Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa kujibu tuhuma mbele ya waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Mar 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    BWM ANATEGEMEA KUONGEA MCHANA HUU PALE HABARI MBELE YA WAANDISHi WA HABARI KUTOKANA NA TUHUMA ZA KUMUUA JKN

    source OFISI YA BWM

    ==========
    UPDATES


    WADAU NIMEPENYEZEWA HABARI KUWA BMW HATAONGEA NA WAANDISHI TENA KWANI WASHAURI WAKE WAMEMUAMBIA KWA POLITICS MOVE SIO VIZURI KUJIBU

    Nafikiri amepima upepo ila tungoje labda kutakuwa na taarifa maalumu leo
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    picha inaendelea yetu macho na maskio.!
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amelianzisha mwenyewe ..... acha wamtoboe macho....
     
  4. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hana huo ubavu.
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can't wait.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    muuaji wa Nyerere

    1.pamoja na ukorofi wooote alionao Mkapa hajawai kumkosoa wala kumgomea Kikwete kwani anaelewa JAKAYA ataruhusu prosecution yake

    2.Mkapa ndiye aliyemtaka Kikwete azuie mjadala wa kujivua gamba wakati Kingunge alipoanza kuongea dhana ya magamba ndani ya mkutano.Mkapa alielewa wazi Kikwete angelazimishwa kuachia uenyekitu na dhahiri kikwete angemlaumu Mkapa kwa kutompenyezea habari mapema na hivyo kusababisha apoteze uenyekiti wa ccm chini ya kivuli cha kutenganisha kofia.

    3.Mkapa asihoji uhalili wa Vicent=Nyerere family kwani naye amelea watoto wa Mramba.

    4.Baada ya kifo cha nyerere nchi iliuzwa kwa kasi ya ajabu
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa tulikuwa tunahisi alifanya hivyo,
    na sasa mtoto wa mwl. amesema alifanya
    je atatuambia nini ili tumwelewe.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkapa ndiye muuaji wa Nyerere,kamwe hawezi kuongea na waandishi wa habari kuhusu hilo anajua ndio utakuwa mwanzo wa matatizo mazito
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kasheshe! jambo lamtoa nyoka pangoni sasa
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    siioni 'like'

     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mkapa anastahili kupigwa mawe popote anaponekana, Baba wa Taifa alimkosea nini mpaka amfanyie unyama huu?
    Huyu Mkapa ndio adui wetu # 1 watanzania
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    naungana na wewe mkuu.

     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Asisahau na maelezo ya EPA,KIWIRA na ufisadi mwingine alofacilitate!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    'like'

     
  15. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbana tangu ya UFISADI hajajitokeza. Hatutamuelewa kamwe.
     
  16. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naona ameingia sasa kwenye 18 za wanamapinduzi, hizi ni habari njema kwetu. It will be aired in the screens. We will see his flaws today.
     
  17. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kesheni mkiomba
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aje atueleze kwa nini alimuua Babu yetu halafu akajitajirisha na matofali ya dhahabu, kiwira n. k:hand:
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Yangu macho na masikio. Lakini kwa nini hii kitu isemwe muda huu?
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Patamu hapo.....get me the popcorn!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...