Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa kufungua kampeni Arumeru ni dalili CCM ya sasa haina mtu safi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MVUMBUZI, Mar 4, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Habari kwamba CCM inamtumia rais wa awamu ya tatu Ben Mkapa kuzindua kampeni zake za ubunge jimbo la Arumeru ni dalili kwamba JK hana confidence ya kukubalika kama atasimama. Kama CCM ina confidence na uongozi wake basi ingeleta viongozi waliopo na si wale waliopita wakaacha some legacy. Naomba CHADEMA itumie udhaifu huu ambao CCM imeuonyesha wenyewe kama silaha ya kuimaliza kwenye jimbo la Arumeru. CHADEMA itatumia viongozi wake wa kitaifa kufungua kampeni kuonyesha kwamba hawana doa ila CCM inaogopa na inataka kuwafanyia watu wa Arumeru kiini macho cha kumleta Mkpa kumwingiza Sumari kwenye serikali ambayo tayari ni NI CORRUPT NA FAILURE.
    Mtu akichafuka hasafishiki kama CCM na akitaka kuomba kitu mahali hathubutu kwenda mwenyewe kuhofia kejeli na zomea zomea na pia kuogopa kuulizwa maswali kuhusu udanganyifu, wizi na mambo mabaya ambayo anafanya. CCM imefikia hapo na ili kuficha uchi na aibu inatumia viongozi wastaafu. HII NI AIBU NA WANA ARUMERU WANATAKIWA WAFAHAMU ILI NA WAWAPE ADHABU YA KUWADHALILISHA KUPITIA SANDUKU LA KURA

    Pia kumleta Mwigulu Mchemba kuwa mratibu wa kampeni za CCM ni kuwadharau wana Arumeru kwani kama huyu MZINZI ndiye aliyeonekana anafaa kuja kumpigia kijana wao kampeni basi wana Arumeru wameshapewa majibu kwamba CCM ina wa sanifu Wana Arumeru inabidi wame makini na wake zao mchemba anapokuwa humo jimboni wakijua kabisa kilichompeleka kule ni pamoja na ku abuse na hilo ni li pepo la CCM
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    We unaangaika nini ? Na wewe sio ccm ? Hii ni dalili ya kuogopa . Tulia kijana.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli ndiyo kuogopa? Mtu aliyejimilikisha migodi kifisadi na mikataba ya kijinga mimi ameingia kipindi chake halafu leo tena baada ya kuzidiwa kisera na CDM ndiyo mnamuona muokozi wakati mlishamuweka pembeni.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo Mkapa siku hizi kawaida yake katika mikutano ni kuunyaka kisawasawa kwanza. Anaondoa aibu mbele ya Watz jinsi alivyowahujumu katika EPA, Deep Green, radar, kuuza nyumba za serikali na kujimilikisha mgodi.

    Mkapa sasa hivi kafikia level ya kukubali kila kitu aambiwacho na CCM kufanya ili kupata ulinzi asije kupandishwa kizimbani.

    CDM ingefaa wammalize fisadi huyu huko Arumeru.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Apewe Marando na Lissu kummaliza huyon huko Arumeru. Sasa hivi Mkapa kabanwa ma***** na akina Nape hawezi kufurukuta, atafata kila agizo. Huyu mahala pake ni jela tu.
     
  6. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Igunga alienda, na Arumeru pia amepelekwa.
    Mh kweli mzee kaishiwa.
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh mkapa unaenda
    arumeru! Watakuzomea wewe! Kule ni kaskazini siyo igunga.
    Alafu wewe si msafi!
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    kwa jinsi hali ya nchi ilivyo kwa sasa chini ya JK wananchi wanaona at least wakati wa Mkapa even ccm know that kwa hiyo kumtumia Mkapa ni turufu ya kwao.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanafikiri kumtumia yeye igunga na kulitwaa jimbo basi popote pale atakuwa na uwezo wa kuwashawishi wahusika kuwapatia magamba kura? Pole ben na pole magamba kwani arumeru na igunga ni sehemu 2 tofauti na wanauelewa tofauti na anguko la ccm linaonekana dhahiri
     
  10. D

    Dopas JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Natumaini wanaArumeru watamwimbia wimbo unaomfaa: Fisadiiii...... Fisadiiii...... Fisadiiii......
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lazima magamba waangukie pua safari hii
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wanajua wangemwambia malecela angekataa kwani ni juzi tu waliwapiga chini wazee wastaafu ili wawe washauri tu. Leo wanataka washauri ndiyo wawe mstari wa mbele...ukweli ni kuwa mzee huyu ana nafuu mbele ya wana magamba...ukishaona hivyo basi ujue mwisho umekaribia. Mkapa akatae? Akipelekwa mahakamani? Ni heri ya lawama kuliko fedheha kwa babu wa watu. Kila akikaa anaiota cdm kuwa isipate mbunge mwingine maana akipatikana mwingine ni tatizo kwa serikali iliyopo inayowalinda wezi
     
  13. m

    mdabulo Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu umemaliza sina la kuongeza
     
  14. B

    BMT JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    cdm mbn mnaogopa hv jaman?mkapa ndo kbko yenu,kama mlifikiri ni mteremko imekula kwenu,mkapa anaheshmika ndan na nje ya nchi,cdm achen kutapatapa,ushnd tayar n wa ccm
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Atueleze kwa nini aliuza viwanda na ma benki kwa bei ya kutupa huku vijana hawana pa kwenda
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna tatizo kwa Chama chochote kutumia wazee wake, labda kama chama hicho kina sera ya kuwanyanyapaa wazee hao. Siyo mara ya kwanza kwa Mkapa kuzindua kampeni za chaguzi ndogo na mara zote CCM wamekuwa wakiibuka washindi.
     
  17. B

    BMT JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    naipongeza cc-ccm kumteua mzee mkapa kufungua kampen arumeru na kufunga,haya ya ufisadi mliandika sana igunga lakn mkaambulia patupu,wananch hawadanganyki kuhus chuk zenu dhidi ya mkapa,wamajua kpnd chake cha miaka kumi alwafanyia nn?cdm hkuktapatapa kwen mnaonyesha kupwaya kwnye duru za kisiasa,watanzania tnakuombea maisha marefu na mema mzee wetu mkapa
     
  18. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    je nahuyo NAPE ATAKUWEPO au kama igunga kapigwa marufuku mie nauliza tu????????????????:shock:
     
  19. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akikanyaga Arumeru, awe ameandaa hela zote za Rada na malipo ya Mchuchuma...! Watanzania wamemvumilia ya kutosha na sasa anasahau kuwa anatakiwa kusimama kizimbani kama alivyotajwa na Serious Fraud Office (SFO) ya Uingereza! Serikali ndio inamlea, bado anaendelea kutukumbusha kuwa anatakiwa kusimama kizimbani! Wana-Arumeru watampa majibu na siku ya hukumu yake itatajwa katika kampeni zitakapoanza! Tusikilizie!
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wacheni shemeji yangu,mlitaka awe msafi katikati ya wachafu?au mlifikiri yeye ni kuku wa kuogea vumbi?
     
Loading...