Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa: Kikwete ni robot

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Nov 24, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inteligensia ya Gazeti la Raia Mwema imeweka wazi kwamba, hapo nyuma Limewai kumnasa Rais Mstaafu Benjamin William Mkapa akimfananisha Rais Kikwete na Robot kwa sababu ya tabia zake za kusukumia wengine malalamiko ya matatizo mbalimbali na tabia ya kutopenda kuufikirisha ubongo wake.

    Miifano ya Tabia hizi za kikwete ni
    1. Kuikana Ilani ya Chama chake na kudai alipewa akiwa Jangwani katika harakati zake za kukwepa sakata la Mahakama ya Kadhi.
    2. Kukurupuka kuanzisha Mchakato wa Katiba Mpya wakati haikuwa Ilani ya Chama chake wakati wa Kampeni wa Uchaguzi Mkuu wala haikuwa kwenye list ya ahadi za papo kwa papo za Bajaji, Hospitali za Rufaa, Viwanja vya ndege, n.k
    3. Kusign kuwa sheria miswada yenye Mapungufu, kama ule wa Sheria ya Gharama za Uchaguzi.
    4. Kupelekwa kwa Waganga na Waaguzi Feki
    5. Kubembea pamoja na mama yetu na watu ambao hawajui na ndio kakutana nao papo kwa papo huko Jamaica.
    6. Kupayuka kwamba na yeye hamjui Mmiliki wa Dowans kwenye Mkutano wa Hadhara.
    7. nk

    My Take
    Chadema wakiingia kwenye Mazungumzo na huyu Jamaa wanaweza kutumia hulka hii ya Jakaya kumshauri kuachia ngazi na yeye Kama Robot anaweza kuachia.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Pia alisema hajui kwa nini Tanzania ni nchi maskini.
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mmmh - Hili nalo neno!!! Yaani jamaa anaweza kusign certificate ya kujinyonga mwenyewe?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ukitaka mazuri lazima udhurike
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona na nyinyi mlisema mtaandamana nchi nzima kumbe mmejifungia mkimwandikia barua huyo Rais wenu? huu pia ni udanganyifu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Mkapa, tunaomba utuambie, Kikwete ni liroboti la nani?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tulijiandaa kuandamana kumbe mnaomba kukutana na mkuu wa nchi ni vigeugeu. huwezi kuaminika kwa namna hii
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bungeni mlitoka Jk akihutubia mkasema hamtambui kama ni Rais wenu sasa mnakwenda kufanya nini huko Ikulu wakati mnasema kaiba kura zenu? huku ni kupenda kutofikirisha ubongo
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na wanafunzi wanapata mimba kwa ajili ya kiherehere chao
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Bajaj za JK.jpg
    Hii ahadi kajitahidi kutimiza, hongera Dr Dr Dr Dr Dr Kikwete.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na wewe bujibuji ni lilobot la nani?
     
  12. a

    agripinadaud Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hata mfanye vipi jamani mshatuchosha! Hamna mpya! hata nguo ya miaka hamsini itakuwa ilishaoza so kaeni pembeni. kazi kuwaza mitumbo yenu isiyoshiba for fifty year!
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Bujibuji,
    Mchango wako huu umekwenda shule mkuu.:A S-coffee:
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    walikuwa hawaitaki serikali ya Mubarak lakini baada ya Mubark kuondolewa vibaraka wake ndiyo wamebaki ndiyo maana kunamaanda
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Juzi kasema kwamba haelewi kinachoendelea Arusha zaidi tu ya kusikia kuwa Kamanda Lema ni tishio kwa mafisadi nchini.

    Kama hilo halitoshi, mheshimiwa aliongeza pale uwanja wa sabasaba akihutubia Wazee wa CCM Dar kwamba hata nako kule Dodoma pia haelewi elewi vema juu ya Muswada wa Makinda na kwamba hata pale ambalo Bunge lilisema kwamba Kombani bado hajaleta Muswada bungeni na kuhitajika kuitafsiri kwanza ndio uje ukatazamwe kwa mara ya kwanza, badala yake yeye mheshimiwa anada kwa Makinda na Chami walimwambia kila kitu ni swaaari ila tu seke seke za hapa na pale Kamanda Tundu Lissu tu.

    Kwa msingi huo nadhani huo muswada unaweza ukatiliwa sahihi vile vile kihivo hivo tu kwani mambo si yatajiseti tu mbele kwa mbele bana! Hao wanaharakati na CHADEMA Saed na Selemani kawadhiti vizuri sana na kisingizio cha 'Marafiki Zetu Al-Shaabab' kuweza kutugeuka na kuturudi na mabomu.
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapa sina hoja nikisema tu ban
     
  17. N

    Nakwetu Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yametimia....... JK aliwaambia chadema, Mtatoka mtarudi wenyewe Raisi wa nchi ni mie kwa miaka MITANO
     
  18. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Robot lina afadhali, huu ni mdoli
     
  19. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tumuulize jenerali ulimwengu, hivi ni lini ataacha kuwagombanisha jk na mkapa? Au ndio anahisi goma analolicheza limevia nini? Huyu jenerali sitakaa nimkubali kwa mchezo huu wa kuuma nkupuliza huku akijificha nyuma ya pazia la mwenye uchngu na nchi....... Soma makala zake haishi kumtukana mkapa.... Na kumsifia jk huku akijifanya anamsahihisha wakati ni kumkejeli kwa makusudi tu..... Raia mwema kuweni wazi tu tangazeni vita na ccm once and for all ................., hamumkubali mkapa, mnamkubali jk, anapokuwa karibu na lowasa anakuwa adui yenu nininyi mna agenda gani????
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bora mdoli unaweza muachia mtoto akacheza nao
     
Loading...