Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa kapaniki hadi kaimba jangwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Oct 31, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Ili kuonyesha kuwa maji yamewafikia shingoni Mkapa jana ameingia kwenye fani ya wanabongofleva na kuanza kushuka mashairi,Mkapa aliyeonekana kuwa na hasira na kuongea pumba nyingi na uongo mwingi,huku akitoa data zisizo za kweli kuhusu maisha ya watanzania na kudai kuwa Kikwete ameweza kutekeleza ahadi zake zaidi ya mara tatu au nne ,akiwa anaonekana kuwa na pressure alikuwa anashangiliwa na watu waliovalisha mitshirt ya chama chao.Anafikiri kabisa kuwa watanzani ni majuha wasiojua level ya maisha yao wenyewe
    ila jibu atalipata leo kwenye masanduku
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Na alivyokuwa anaporomosha hiyo sauti nadhani wazanzibari watwaadhibu sana hawa CCM hawana aibu kweli bora huku kwetu tumeamua kumtandika viboko kwelikweli kikwete
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    anafikiri wazanzibar wameshamsahau ,pamoja na kuwa amekuja siku ya mwisho ili kuepusha maovu aliyoyafanya lakini jana ameshalibua tena ,anadhani watu hawajui maovi aliyoyafanya yeye na familia yake ikulu,sasa leo tunawaadhibu kwa sababu zamu yetu imefika
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkapa ameijenga upinzani kwa hotuba yake hiyo.
    Mungu anawadhalilisha
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Achana naye huyo kokoto
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi wanywaji tuligundua kuwa "ALIKUWA CHICHA" aka "AMELEWA SANA"
     
Loading...