Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa hana KOSA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Dec 18, 2009.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kumekuwaa na hoja mbali mbali za kumshtaki, kumwondolea kinga Raisi mstaafu mkapa kuanzia kwenye magazeti, bunge, mpaka ndani ya JF.

    Je ni makosa gani ambayoo utawala wa Mkapa ulifanya kwa sasa hayafanyikiii???Bado tuna mikataba mibovu ya madini, TRL, ATCL, nk..

    Tumeendeleea kushuhudiaa utendajii mbovuu zaidi na kushuka kwa ukuaji wa uchumi na ustawi wa maisha ya watu (infalation kubwa zaidi 13%) na uwoga wa kufanya maamuzi hata ya kuwasha jenereta za IPTL!!!!!!!

    Je tunasonga au tunarudii nyumaaaaaa???
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zero logic.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Je ni makosa gani ambayoo utawala wa Mkapa ulifanya kwa sasa hayafanyikiii???Bado tuna mikataba mibovu ya madini, TRL, ATCL, nk..

    Tumeendeleea kushuhudiaa utendajii mbovuu zaidi na kushuka kwa ukuaji wa uchumi na ustawi wa maisha ya watu (infalation kubwa zaidi 13%) na uwoga wa kufanya maamuzi hata ya kuwasha jenereta za IPTL!!!!!!!

    Je tunasonga au tunarudii nyumaaaaaa???[/QUOTE]

    Maswali ya ajabu! Ni sawa na kuushika na kuunyanyua mkia wa mbwa na kuunyanyua kisha unauliza anatolea wapi haja kubwa!
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kuna watu utafikiri walizikwa kaburini kwa muda mrefu kisha baada ya kufufuka ndio hawajui waanzie wapi kufikiria! Kama unakiri mikataba ni mibovu sasa usafi wa BWM unatoka wapi?
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Maswali ya ajabu! Ni sawa na kuushika na kuunyanyua mkia wa mbwa na kuunyanyua kisha unauliza anatolea wapi haja kubwa!

    Ni mawazoo yakoo
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watu kama Mkapa ambaye alitangaza mali zake wakati anaingia Ikulu lakini hakutangaza wakati anatoka, makaburi yao yatakuja kutandikwa viboko siku moja hasa maisha yatakapowakung'uta watu huku wakiangalia kwa uchungu mashimo ambako dhahabu, almasi, tanzanite, makaa ya mawe, nk viliporwa kwa kisingizio cha uwekezaji!
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa sasa tuna migodi mitano, miaka kumi ijayo tutakuwa na migodi zaidi ya 15!!!!!

    Kipi bora? migodii mitano ya mikataba mibovuu au 15 ya mikataba hovyoooooooo?
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nkapa gani ambaye hano kosa, au ni yule aliyekuwa ancheze mpira? Mkapa ninaye mjuwa mimi anamakosa ambayo sasa yamegeuka kuwa madhambi.
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ur joking right?

    1. Mkapa hana kosa
    2. Makosa ya Mkapa ni 1,2,3 etc
    3. Lakini na wengine wamefanya makosa 1,2,3 etc
    4. Therefore Mkapa hana kosa?

    Kwa hiyo ukiwa na kosa linalofanywa na wengi linaacha kuwa kosa?

    Then kila muuaji anaweza kujitetea kwa ushahidi kwamba mbona watu wameuana sana huko Rwanda, na majambazi wanaua kila siku.

    This is no defence, two wrongs do not make a right.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Toa hoja! zero logic manake nini?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    maana yake jamaa limeongea pumba
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini mafisadi wanamtetea sana huyu Mkapa? Au bado anafisadi nchi?
     
  13. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Anna Mkapa na Basil Mramba walimpeleka puta huyu Mmachinga Benjamin!Watu wa kusini naamini ni decent people,sio corrupt kama jamaa zetu wa migombani!
    Ukioa na ukawa unatawaliwa na mkeo ndio matatizo kama haya.Tatizo kubwa uwe Rais!
    Inawezekana hata hakujua kinaendelea kuhusu ANBEN etc mpaka bomu likalipuka
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    Mkapa si mtu wa kupelekeshwa na mkewe wewe, contrary to public opinion, Mama Mkapa nfiye timid between the two.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na point yako hapa ni nini? Migodi mitano ambayo tunaibiwa kila siku na miaka kumi na tano tutakuwa na migodi 15 tunayoibiwa kila siku. At the end of the day tunabaki na zero. Wanaotajirika ni akina Mkapa na wazungu wao. Capice?
     
  16. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maana yake ni Conclussion!
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu asiye na kosa?je kukua kwa uchumi kunaendana na hali za wananchi wa kawaida?
     
  18. m

    madule Senior Member

    #18
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zero logic.....! nini huelewi hapo????:rolleyes:
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mkapa hana kosa kwa vile wengine nao wanafanya makosa; hii ni mantiki ya ajabu kabisa.
     
Loading...