Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa, CCM na uchaguzi wa 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Jun 3, 2011.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba nisipewe jina la Shekhe Yahya au Pweza Paul,kwa vyovyote vile kwa mwenendo jinsi ulivyo kwa sasa, CCM wanawinda chini ya siasa za maji taka. Kila kundi linajipanga kwa 2015, Je CCM kumrejesha Mkapa 2015 kuokoa jahazi?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkapa ni fisadi, kama atarejeshwa atazamisha jahazi badala ya kuliokoa.
     
  3. S

    SURA SIO SOHO Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niko radhi kumpa mkapa Kura, at least anaonyesha serious ya Mambo,

    Mara mia tano ya Brother wetu
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ingekuwa hivyo ingekuwa afadhali mara milioni maana mkapa alijua anachokifanya siyo kama huyu zumbukuku hajui hata kwa nini nchi yake ni maskini.
     
  5. A

    ADAMSON Senior Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole tanzania.
     
  6. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... we mangi kiboko!
    Ili kumrejesha Mzee Mkapa basi itabidi waachane na ku-ridicule Mzee wa watu katika hatua zake za kutetea haki za baadhi ya watumishi waliokuwa ndani ya serikali ya awamu ya tatu.
     
  7. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Thread zingine bwana zinabore. Usiandike tu kwa vile unajua kusoma na kuandika. we need tangible things.
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndoto za mchana hizo
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,064
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Tumefikia wakati wa kukata tamaa na kufikiria kupiga hatua za kwenda nyuma badala ya kwenda mbele.Kuna mambo mengi yalitokea kipindi cha Mkapa
    • Ufisadi wa rada.
    • Ndge ya rais ilinunuliwa kipindi chake tukaambia hata kama ikibidi kula majani lazima ndege Inunuliwe.
    • Ufisadi wa EPA ulitokea awamu hiyo hiyo.
    • Majengo pacha ya benki kuu yalijengwa wakati wa Mkapa,licha kwamba our economy was not able to sustain vile vile gharama ziliongezwa bila huruma.

      [*]Mikataba ya kifisadi ilipitishwa kipindi chake.
      [*]Wazawa walidharauliwa mbele ya wawekezaji wa kigeni mfano ubinafsishaji wa Kilimanjaro Hotel.
      [*]Yeye mwenyewe alivunja katiba kwa kufanya biashara bado hakiwa ikulu mfano Banki M na kiwira.
      [*]Nyumba za serikali walijiuzia viongozi wapya wakaishi kukaa mahotelini.
    Wacha wamalizane wenyewe kwa wenyewe hili tuweze kupata kiongozi bora.


     
Loading...