Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa atoa pole kwa balozi mstaafu daraja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais mstaafu wa awamu ya tatu, Benjamin Mkapa, akishuka kwenye gari nyumbani kwa balozi mstaafu, Andrew Mhando Daraja, huko Kimara Temboni jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kumpa pole kwa kufiwa na mkewe marehemu Bi Anna Daraja.

    [​IMG]
    Mkapa akisalimiana na baadhi ya maofisa wastaafu majira ya saa 10 adhuhuri leo. Kushoto kwake, mwenye kandambili, ni Balozi Daraja aliyefiwa na mkewe.

    [​IMG]
    Mkapa akisaini kitabu cha maombolezo nyumbani kwa balozi huyo.

    [​IMG]
    Mkapa akiwa ameketi kwenye kochi na maofisa wengine waandamizi akipewa taarifa na balozi kuhusu msiba wa mkewe.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nami naungana na Mhe. Mkapa kumpa pole Balozi Daraja kwa kifo cha mkewe mpendwa. Hakika ni mauaji ya kutisha sana na ya kuhuzunisha pia. Hope waliofanya hivyo watakamatwa na kuchukuliwa hatua kali za kisheria
     
Loading...