Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa 'atalala na viatu' Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Oct 2, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama wachezaji wa Aseno walivopigwa 8-2.

    Wenger na wachezaji wake walilala na viatu,

    Ni zamu ya Mkapa, Mukama, Mangula, Bulaya na wengineo kulala na viatu.
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    After what Mwigulu Mchemba did and the silence of the leadership in CCM on the issue plus Aden hooligan act I should say the people in Igunga were left with one and only one logical choice CHADEMA.
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi matokeo ya kijijini?wa jikoni hajakupa?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Katika kituko ambacho ajawahi kufanyaa naamini ushindi wa leo
    utamlaza xpresident mkapa kitandan na viatu na kama mkewe atakuwa
    pembeni basi ajitayarishe kula vumbi la viatu leo wakati akijibiringisha usiku
    kwa maumivu yatakaotokea igunga
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Huyu mzee wa watu wamemuingiza kwenye aibu tu...wazee kama hawa waachwe wapumzike,na wao wajue kusoma majira na nyakati...Mkapa anajua hali ilivyo CCM kaingia kichwa kichwa sasa hataaibika..Mbona mwenzie Mzee Mwinyi katulia tuli kama maji ya mtungini?
     
  6. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda hoiiiiiiiiiiiii , makada oyeeeeeeeeeee
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaa kamanda umenena
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jamaa jinga sana jana wakati linahitimisha kampeni eti lilisema CCM ushindi lazima, linataka kutuletea kama yale ya Zanzibar.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amejitakia. Si alituambia ameacha siasa?
     
  10. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zee hilo likalale lushoto tu
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kama ccm wakishindwa leo itakuwa aibu mara ya pili kwa Mkapa kwani mwaka 1995 alipata aibu hii pale Temeke wakati alipomnadi bishoo Abdul Cisco Mtiro wakati yeye Mkapa akiwa Rais na huyo Mtiro akashindwa. Nitawapa ccm ushuri wa bure next time wasimtumie huyu mzee anayezeeka vibaya.
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Your are out of mind,wambie mwigulu,magufuli,mukama waweke amburance iwe alert kumpeleka mkapa zahanati
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hivi babu wa loliondo bado anagawa kikombe?
     
  14. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babu anagawa kwahiyo magamba yakanywe kikombe ili pressure ishuke.....mkapa alijitakia mwenyewe hii aibu ccm kwa sasa hakuna mwenye mvuto wote wameoza hata ndugu yangu Makufli kuja kwake Igunga hakuna impact yoyote na hapo ndo mwanzo wa kifo cha ccm mwaka 2015
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Tena sio kitandani, Labda sakafuni au kwenye makochi.
     
  16. C

    Chiby k Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah! Mwachen mzee wa wa2 jaman, vile magamba yanamheshimu na kumthamin
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikua Masasi na ndege ya serikali baada ya kutoka Igunga kweye kampeni. Hisia yangu ni kwamba " he is back for something"
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa ujumla mpaka sasa ni kwamba Chadema wameonyesha kukubalika haraka sana pale IGUNGA. This must be a reasonable count down kwa CCM. So, kwa kweli ccm take care!!!!!!! Hata kwenye sanduku la kura dalili ziko very clear. I am watching.
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Zee bomu. Eti linamsifu jk kwa upole tena lilivyo kaidi eti lingekuwa lenyewe lisingekubali yule dc kudhalilishwa. Away with him!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wamemtumia huyu mzee kwani ana expirience ya wizi wa kura kama alivyofanya zanzibar mwaka 2000
     
Loading...