Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa apanda kizimbani Kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, May 7, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Leo mh. Benjamin Mkapa amefika Kisutu kutoa ushahidi kwenye kesi ya Mahalu.

    Taarifa zaidi zinafuatia

    ============

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado JK maana na yeye ni Shahidi muhimu sana kwenye hii kesi.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ameisha panda au bado
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Akitoka Kisutu ataenda Kanda ya Tabora kutoa ushahidi wa jinsi alivyoshiriki kugawa mahindi siku moja kabla ya kupiga kura za uchaguzi mdogo wa kumtafuta Mbunge wa Igunga.
     
  5. mayane

    mayane Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yupo mahakamani jamani
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamhoji na swala la baba wa taifa
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Yuko yeye Binafsi au Wakili wake ?
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baada ya hapo ana kesi ya kumuua baba wa taifa, dah! huyu jamaa ni controversial sana anahangaishwa na tamaa yake ya fisi.
     
  9. t

    true JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mmh?! Kweli hii ni M4C makamanda...., na bado igunga? Kazi kwelikweli!!
     
  10. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mkapa katika kesi hii anamtetea Mahalu.

    Nitaambatanisha utetezi wake badae. Kama kuna mdau anao karibu aupandishe
     
  11. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napendekeza katiba mpya waondoe kinga ya rais kutoshtakiwa
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Tunakutegemea wewe!
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yunasubiria uendelee kutujuza!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mahalu ni rafiki yake mkapa sana,tangu udsm!huenda hili dili wamekula pamoja
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Na Mahalu ajiandae kumtetea Mkapa na Kikwete, maana tutawapeleka mahakamani.

     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameteremka.....
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Huyu hakupaswa kupanda Mahakamani kutoa ushahidi bali alipaswa kupanda Mahakamani kujibu tuhuma za ufisadi na kufanya biashara akiwa Ikulu.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yule jaji wa kesi TUNDU LISSU alipaswa awe wa kesi hii, MNGESHUHUDIA MZEE MZIMA AKIELEKEA SEGEREA
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikiwa raisi, ntawekeza zaidi kwenye magereza kuliko shule.
    Nimegundua, siwezi rudi shule ila naweza enda gerezani.
     
  20. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kale kasheria kanakoitwa Katiba kanamlinda yeye kupandishwa hapo
     
Loading...