Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Mar 15, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    [FONT=Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif]
    [/FONT]

    My Take:
    Mkapa anaendaje kwa mama Maria wakati alisema Vincent sio Ukoo huo(kumbe Mzee Muongo?)
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani huyu mkapa ni gamba la kobe full!
    Kweli nimekubaliana na maoni ya wadau!

    Hana hata aibu mbele ya Watanzania??
    Kamwondoa Mkongwe wa Nchi yetu kwa tamaa ya fedha tu?
    Ama kweli fedha mwana haramu!

    Na bila shaka malipo ni hapa hapa, tusubirie na kumwona yeye ataishije.

    Halafu anaomba msamaha!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ajibu Kwanza tuhuma ya KUMUUA Mwalimu Nyerere in cold-blood, na si kuomba mapatano ya kificho!
     
  4. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Enhe...endelea tunakusikiliza, hadithi yako ikaishaje na inatufundisha nini?
     
  5. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona umesahau kuomba evidence ya mkapa kumuua nyerere.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kabla ya suluhu arudi kwa Watanzania kutueleza ukweli kuhusu kifo cha mpendwa wetu Julius Kambarage,
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Amelianzisha mwenyewe ...Chezea vichwa vya Sauti ya umma aka CDM
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    C amepigiwa apokee sasa
     
  9. B

    BMT JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hujaeleweka
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaona aibu kurudi darasani kuchanganyikana na watoto wa nursery?
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mh Vicent asiende kuonana na hilo fisadi, aendelee kulitwanga mpaka watu walijue. Enzi za huyu chinga upinzani ulikandamizwa na kudharauliwa kweli, wacha wamtwange.
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Chadema kuchukua nchi ni lazma,ulidhani wanapewa na ccm?nguvu ya umma sasa hivi iko level nyingine,stay tuned! Tena mnazidi kutuudhi mnapotumia magaidi kama mkapa kny kampeni
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani tumefanyaje jamani?
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,181
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    mkapa alijua utani wakati anaropoka...amekuta upepo mbaya unakwenda kasi kuliko alivyotarajia...hata hivyo kuomba msamaha kuende sambamba na kutolea maelezo juu ya kifo cha mwalim.!!!
     
  16. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Navyomjua BWM ingekuwa ni uwongo angeshajibu tena kwa jazba. Ila kapigwa nyundo ya moto. Tujiize ni kwa nn ktk shughuri zote za kichama na serikali familia ya Nyerere huwa hawaendi? Na wamekataa uongozi wa kupewa kama tuonavyo utitiri wa watoto wa viongozi serikarini?
     
  17. B

    BMT JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    sijui unasema nini. kumbuka ni Slaa huyuhuyu mnayemtukuza kuwa ana busara aliyewataja mafisadi papa kwenye first eleven yake, na mkapa alitajwa, nimesahau nafasi ya ngapi. anachokifanya vicent nyerere ni kutoa ushahidi wa kilichojiri ili mkapa atimize ndoto zake za kuwa fisadi la taifa. kosa liko wapi kwa vicent nyerere?
     
  19. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wengi tulishangaa kusikia mkapa anasema hanjui vicent. Hata kama si mtoto wa kuzaliwa wa baba wa Taifa hajui kuwa huo ni ukoo mkubwa? Je yeye mtoto wa Mramba kwa Anna hamuiti mwanae?
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Rudi kwenye mada
     
Loading...