Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa amwelekeza Kikwete kuzuia mjadala wa Gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Nov 25, 2011.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Katika kikao kilchomalizika cha NEC ya CCM mjini Dodoma inasemekana mzee Mkapa alitumia mbinu zake za kiuongozi kumshawishi Mkiti Kikwete kuzima hoja za gamba baada ya wajumbe kuanza kuchangia wakiongozwa na mtuhumiwa mkuu Lowasa. EL alitumia fursa hiyo kujibu tuhuma juu yake na kuhoji uhalali wa nape na chiligati kumlaumu.

    Sumaye alifuati kwa kusympathize na lowasa na kuomwomba mkiti ikibainika lowasa yuko safi, Nape na chiligati wafanywajeeee??

    Baada ya hapo idadi ya wazungumzaji iliongezeka na ndipo mzee mkapa alipomshtua Kikwete kuimaliza hoja hiyo na kuendelea na nyingine jambo ambalo kikwete alilifanya.

    Inatoa picha gani? Mzee mkapa yaelekea bado imara ndani ya ccm haswa kipindi hiki ambacho mwenyekiti kikwete hasomeki na hana msimamoo. Hii inatoa mwelekeo kuwa mzee mkapa atakuwa na ushawishi sana kwa kikwete kwenye kinyanganyiro cha mgombea wao 2015.

    Je wanaotarajia kugombea urasi ndani ya CCM 2015, mkapa natumai ni kete muhimu ya kuwasaidia ushindi.

    Pia hata EL sasa amengamua umuhimu wa kumtumia mzee mkapa katika kujisafisha dhidi ya kampeni ya gamba.

    Swali: kwa nini mkapa amekuwa bado na ushawishi kiasi hicho kwa mkiti kikwete anayeeleweka kuwa jeuri na mjanja mjanja?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkapa bab kubwa ..jk mwenyewe alimuangukia 2010 alipokuwa anaelekea kupoteza urais wake...chezeamkapa wewee
     
  3. m

    maluguthengosha Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameipotezea kwa sababu yy pia mwiz na anakashfa junia
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alijua chain hiyo ingefika mbali, hata kwake!
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyoo magamba CCM yakoo mengi kwa kuanzia na viongozi wastaafuu pia???
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkapa mwenyewe Gamba , Hoteli south africa, anbem, Kiwira ni mascandal yanamuandama sasa ana moral authority gani kuwaambia wenzie? Yaani CCM vituko vingi kama ze comedy.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ameua sana wapemba.

    simpendi.
     
  8. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Scandal zote zimeanzishwa na JK mwenewe kwa kutumia hao wapanbe mbuzi ili yeye aonekane safi wengine waonekane hawafai
    **** sana.
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio maana akienda zenji anaingia usiku na kuondoka alfajiri. Anaogopa kivuli chake. Kuna damu za wapemba 200 zinamuandama hadi kaburini.
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh! Ya kweli hayo?
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mpuuzi kabisa umiliki wa hoteli kule south africa JK amehusika wapi? Anbem umeona jina la JK katika umiliki? Richmond niambie JK ameshiriki wapi? Tatizo lenu nyie mshapewa mlungura na EL kuja kumpigia kampeni humu mtakutana na sie wakongwe tutawapa dozi zenu masaburi nyie!!!!!

    Vile sijasema JK sio gamba ila naomba mtupatie evidence otherwise fungeni midomo yenu.
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ya uongo? Waulize jeshi la polisi, JWTZ na KMKM waliua raia wangapi kule pemba kwenye chaguzi za 2000, 1995
     
  13. D

    Derimto JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa wale waliowahi kuangalia movie ya 24hrs ya Keiffer Southland (Jack Bauer) kuna Rais wa marekani mstaafu anaitwa David Plumer aliitwa kumsaidia Rais fulani ambaye alikuwa andazi sana anaitwa Charles Logan ndiyo maana na kikwete ameshaona uwezo wake wa ki uongozi na kutokuwa na msimamo mpaka asaidiwe na Maraisi wastaafu.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakini wa TZ hawadanganyiki tena ,
    Magamba yanajulikana hata ya jisafishe vipi ni magamaba bado
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Do you think Mkapa supports Lowassa? Pengine mambo yanaenda yakibadilika so huwezi kujua
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mr Clean na EL ni maswahiba wa long time ago. Hawajakutana road
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,

    Hivi mnajua kama Ben na JK wote ni Magamba ktk sakata la IPTL????
    hawana lolote ingawa JK ni zaidi upoyoyo umezid jumlisha na udini juu zaidi hadharani
    Hivi mmesikia uteuzi anaofanya.

    Gamba lingine liko NSSF yani kwa udini nalo limetumwa kusegregate watumishi:frusty:
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu si usome mtiririko wote!!
     
  19. a

    abam Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inavyoelekea mkapa anautaka uenyekiti wa ccm ili ambebe waziri wake mkuu aliyetekeleza naye vema ilani ya ccm
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ameguswa mwislamu mwenzake,busara ameweka kando.
     
Loading...