Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkapa aliwezaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aspen, Aug 13, 2011.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wana jf wenzangu ningependa tuchangie kipindi cha mkapa aliweza kudhibiti mfumuko wa bei ,shilingi ilikuwa strong dhidi ya dola na nchi haikuwa na misukosuko mengi kama kugoma goma ovyo kwa wtumishi wa sekta za uma na binafsi na maandamano isiyo na mikomo mbona hali sasa siyo shwari kulikoni kwa nini asisaidie hata kwa ushauri tu je waliyounda serikali yake si wapo na wanauzoefu tu au wanapenda kuona kikwete kufeli kwenye uongozi
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa sio creative, ni rigid,
    anachagua watu na kuwafanya mapazia tu (wazuri anawaweka kimitego zaidi)
    yuko so weak,
    anachagua watu kwa kujihami (anaangalia maslahi ya familia zaidi)
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkapa knew what he was doing esp. during the 1st term, though he was also a fisadi just like any other fisadi. This JK guy doesn't have a clue on anything. As long as he can fly to the foreign countries every week, he's satisfied!
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkapa na Ukapa.
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK hakuwa na mikakati yoyote zaidi ya kujenga mtandao wa kumwingiza Ikulu! Only that!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkapa ni kichwa: Just imagine:
    1. Daraja la Mkapa,
    2. Uwanja wa Taifa,
    3. Barabara mbalimbali,
    4. Mpango wa MMES/MMEM/TASAF,
    5. Kuundwa kwa TRA, makusanyo ya kodi yalipaa,
    6. Kushusha mfumko wa bei toka 14% hadi 4%,
    7. Kujengwa kwa UDOM,
    8. nk.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anayataka mwenyewe, wakati anaingia madarakani si alisema "Urais wangu si waubia" maana yake kuwapiga vidongo marais wastaafu ili wasimwingilie katika maamuzi. Sasa asaidiwe nini?
    Sijui huyu jamaa akiondoka ataacha sifa gani?
     
Loading...