Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa aliumiza kichwa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, May 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Naombeni sana maana ya usemi kuumiza kichwa?hivi katika africa kuna kiongozi anaweza umiza kichwa??labda thabo mbeki!!au kuna different type ya kuumiza kichwa????wajameni saidieni
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Thabo Mbeki aliumiza kichwa kwenye maeneo gani dada?

    Kagame wa Rwanda anaumiza kichwa sana juu ya nchi yake!...
    Akimkamata mtu amekula rushwa anaweza kumpiga makofi ya uso hadi kumjeruhi, na amefanikiwa kusimamia suala la kupunguza matumizi ya juu ya serikali yake, kiasi hakuna wizara au ofisi yoyote andamizi serikalini inayotumia ma-V8 kama ya Bongo!
    Nadhani huko ndiko kuumiza kchwa!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa kuna umuhimu kwa kiongozi wa nchi kuwa muumiza kichwa?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote wanaumiza vichwa, lakini inategemea anaumiza kichwa kwa ajili ya nani na nini? Kwa mfano wengine wanaumiza vichwa kuibia nchi na watu wake lakini umasikini na hali duni ya maendeleo ya nchi hayawaumizi vichwa. In most cases viongozi wetu wa kiafrica wana jaribu kujenga predatory elite who just use their influence to thieve and amass illegal wealth instead of their skills
     
Loading...