Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa aikubali CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiroba, Mar 14, 2012.

  1. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika jambo lisilo la kawaida, mh BWM aliibuka na ule msemo wa CDM wa peoplesssss na wananchi bila kusita waliitikia powerrrrrr! Alirudia kama mara tatu hivi na wananchi bila woga wakajibu na kuonyesha ishara ya vidole viwili zitumiwazo na CDM.
    Hapa mh BWM amejaribu kutuliza mzuka wa wana wa meru kumzomea. Kweli mh BWM amekomaa sana kisiasa!

    Nawasilisha!
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haya Maneno ameyatamkia Arumeru hii ya Arusha ama ni ile kampeni ya Igunga..coz sijasikia kitu kama hiki siku ile ya uzinduzi.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Naona mmeamua kujifariji na kujiliwaza..
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hii maneno alitamka pale uwanja wa Ngarasero...
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe kiroba hayo maneno aliyasema lini na wapi au unazuka?
     
  6. B

    BMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kichomiz!kumchukia tu haitoshi,saga chupa unywe,brain yako iko chni (profound group),muwe na hekima
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kujibeba hao magamba kunawahusu!
     
  8. commited

    commited JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu ameyasema.. lakini ni katika hali ya vijembe na mipasho hivi.. hasa pale aliposema kuna nduguzetu wale wenye msemo wa peoplee.. watu wakaitikia powerr, akarudia kama mara tatu hivi, halafu akakejeli kwa kusema CDM kupitia eti hyo kauli ndiyo inachenga, choo, shule, kutoa huduma za jamii zilizo bora etc.. waweza pia check kipindi maalumu ccm wamekilipia kupitia ITV kimerusha mara tu baada ya taarifa ya habari ya leo sa mbili kamili usiku.

    KUICHAGUA SSIEMU NI KUCHAGUA DHULUMA, MAUAJI, UPORAJI WA RASILIMARI ZETU, KUONGEZA UMASKINI, RUSHWA, KILA SHIDA ZOTE TULIZONAZO ZIMELETWA NA SISIEMU. MIA
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,476
    Trophy Points: 280
    Mkapa amezima nyota angavu ya Tanzania ili aweze kubaka haki gizani pasi kuonekana.
    Mkapa ameshindwa kuwasaidia arumeru pindi akiwa raisi, sasa hivi ambavyo yeye sii diwani, sii mbunge wala sii balozi wa nyumba kumikumi atapata wapi mandate ya kuwasaidia raiya hawa???????
    Kuichagua CCM ni kujichagulia maisha magumu.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaahhh kumbe ni habari za huyu muuaji
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Najua unachomaanisha,ni lazima utetee kibarua chako la sivyo utakula nyasi.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,476
    Trophy Points: 280
    Ewe Mkapa,
    Leo tumegundua wewe ni muuaji,
    Muuaji anayeaminika na chama cha mauaji,
    Umemuua baba yetu wa Taifa kwa sababu alikua akitupambania tuwe na maisha bora,
    Anko Ben, umeuzima mshumaa uliokua ukituangazia nuru yenye matarajio mema,
    Kuichagua CCM ni kujichagulia maisha magumu au kifo kabisa.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
Loading...