Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanye mkeo nakwambia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 12, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Uko kwenye mizunguko yako maeneo mbali na nyumbani kwako, mara ghafla anakutokea mwanamke usiyemjua kabisa na anakwambia kwa sauti kiasi cha kuwavuta wapita njia wengine waliokuwa wakipita na shughuli zao kusimama na kusikiliza kinachoendelea.

    Mwanamke huyo anakwambia……, "Wee baba we, nakuomba sana umkanye mkeo kutembea na bwana angu, la sivyo nitamfanya kitu ambaccho hatakuja kukisahau maishani mwake…..Mwambie asisahau kama mie ni mzaliwa wa Tanga. Kama humtoshelezi, si akatafute wanaume mwengine huko, kuliko kutembea na mabwana za watu, mpaka anataka kunihatarishia uchumba angu, mwambie akome tena akome kama alivyokoma kunyonya titi la mama yake…………….." mwanamke huyo anaondoka huku akiendelea kubwabwanya na njia kwa maneno yenye kukera.

    Hebu niambie kama ni wewe unachukua hatua gani ………..?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Hii hainihusu mimi jamani......................! Nawasilisha tu.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    naenda kutoa minyoo haraka saana. kisha nampiga chini.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,288
    Trophy Points: 280
    he hee heeeee inaweza kuwa ni set up ya kukuvunjia ndoa...
    sio lazima iwe kweli

    but it is funny....ni vitu vya kutengenezea filam.....

    dawa ni kutulia na kuanza uchunguzi taratibuu bila presha
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Waulize kina Lulu Facebook!


    QUOTE=Mtambuzi;3682373]Hii hainihusu mimi jamani......................! Nawasilisha tu.[/QUOTE]
     
  6. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida mwanaume unatakiwa kuwa na busara sana! Yale ni maneno yanayokera, ila huna uhakika na huyo mama kwa alichokisema. Unaweza kuchukua tu kama taarifa za kuzifanyia kazi. Unaweza kukuta katumwa aje abomoe ndoa yako. Kwanza yeye anaongea mabwana! sio mume? anaweza akawa changu huyo. Mambo kama haya hayahitaji hasira, unaweza kuongea kwa taratibu na mkeo kumweleza mkasa ila bila ya kumlaumu coz huna ushaidi wowote. yeye atasema anachofikiri na wewe unaweza kuchuja mbivu na mbichi.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Namwambia "SINA MKE".
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh mbona umewahi hivyo ?
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni busara tu ndio inayotakiwa ichukuwe nafasi hapo kwani hakuna ushahidi wa tuhuma hizo, fanya uchunguzi.
     
  10. juma sal

    juma sal Senior Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nnaanza uchunguz kimya kimya...baada ya kupata matokeo nntachukua hatua stahiki!!!!!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahah Mtambuzi umepatikana kama ndo wewe uliambiwa haya..
    Sijui utaanzaje kumkanya mama watoto..
    am kidding !
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahaha hahaha,

    Pole sana baba yangu!

    Huyo mwanamke mcharuko wenda ikawa ana lake kwann asipambane na mumewe!!!

    BTW,Hapo nikunyamaza tu bila kujibu maana anaweza akakujazia watu na kuendelea na safari yako then ufanye uchunguzi kimya kimya mpaka ujue ukweli.
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    i nitamwambia "njoo kwangu nikwambie kitu, tuyaongee kiutu uzima" and you know what will follow....
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Unaweza? kutulia!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,288
    Trophy Points: 280
    mbona siku ile nilitulia
    ulipokuja na thread hapa...lol
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha; ulipanic weye; kwa story ya shosti wangu; sasa hapo imagine mimi tu nismall house je angekuwa maza hause kongosho je? lol
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaaaaaaa!
    Big shem ni wewe au kuna mtu kaiba pasiwedi!!!

    Epushia mbali Sisy asipite mitaa hii maana naimajin huyo mwanamke akubali na kutaka kuambatana nawe kwao mkaongee kiutu uzima!!!
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unatakiwa kutuliza akili na kufanya uchunguzi wa kina. Isije kuwa katumwa kuja kuvuruga ndoa yenu maana hii dunia ina watu wasio wema wengi wa kutosha!
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Akili mu Kichwa. 1: Kuwa mtulivu. 2: Mfuatilie Huyo Bibie ujue anaishi wapi 3a: Mfuate siku nyingine ili akupe ABC. 3b: Anza kufuatilia nyendo za mkeo 4:iwapo Bibie atakufafanulia ukweli wa tuhuma zake, zifanyie kazi kwa utulivu mkubwa bila kusukumwa na hisia. 5: Fanya maamuzi ya Busara (iwapo ni kweli kwanini ametoka nje? Je chanzo ni wewe au ni tamaa tu) 6: Kama ni tamaa tu, Kaka PIGA CHINI FASTA
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni kweli hainihusu na nilijua wakuda wakija hapa watanizushia..................
     
Loading...