Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko wa waziwazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by George Kiddy, Oct 2, 2011.

  1. G

    George Kiddy Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Prof. Baregu alinyimwa kazi udsm kisa kujipambanua kuwa ni kiongozi mwandamizi wa CHADEMA. lakini cha ajabu kuna wenyeviti CCM na madiwani wa CCM ni wafanyakazi wa vyuo vikuu vya umma. binafsi naumia sana na ufedhuli huu.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Toa mfano wa ki/viongozi wa ccm w/aliye kwenye vyuo vya umma vinginevyo huu utakuwa udaku
     
Loading...