Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko wa Maadili ya Madaktari wakati wa Migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Sep 17, 2012.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
  2. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  3. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona kwenye Channel Ten wanaomba radhi, ni kweli au danganya toto

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu kussy, hawa ni madaktari
    1.waliokuwa hawana uhakika kama madai ya mgomo ni halali au la,
    2. pia ni wale waliokuwa wakihitaji kukaa muda wa miezi miwili nyumbani wakitafakari kama madai ya mgomo ni halali,
    3.waliokuwa wakisema Dr. Ulimboka alitendewa haki kwani hakukuwa na haja ya mgomo.
    4.Wale wenye wivu..baada ya kuona mafaktari waliomaliza mwaka huu kuajiriwa sehemu yao, wao nao wanataka warudi.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    Upuuzi tu
     
  6. g

    gabatha Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio siri mgomo ulichochewa na watu kwa maslahi yao ndo maana sasa kila mtu na lake. ki ukweli waliosimamishwa wametelekezwa
     
  7. E

    Em-en-y Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nasema ahsanteni madokta kwa kuomba radhi kwa yale mliofanya na kufanyiwa. Nasikia wakiomba radhi kwa matokeo yoyote mabaya yaliyosababishwa na mgomo wao halali wa kudai haki zao kulingana na facts walizoziorodhesha.mimi nauliza je WAO WATAOMBWA NA NANI RADHI KWA ADHA NA UTATA WA MAISHA MAGUMU YA KIKAZI YALIYOPELEKEA MGOMO? ULIMBOKA ATAOMBWA RADHI NA NANI? TATHMINI YA MGOMO UPANDE WAO NI IPI +ve and -ve? Nakumbuka ulimboka alisema ngoja apone atafunguka juu ya ajali yake,naomba mulizeni atafunguka lini?
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Tuliwaomba sana wasigome pamoja na kuwaunga mkono malalamiko yao kwani kugoma kwao watanganyika wengi waliathirika si hao walio wagomea. Sasa hili wanalijua wenyewe!!! No comment. Nimeshangaa tu>
     
  9. M

    Maulid Daniel Senior Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu wao no.1 Dr. ulimboka amewaacha solemba
     
  10. b

    bob68 Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaomba radhi inamaana huduma na vitendea kazi,hizo machines zimenunuliwa tayari maana mgomo haukuwa wa kimaslahi tu.Njaa noma ukizingatia upo jijini lazima uwe mdogo kwa wanaume
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi ninavyoona hasa kutokana na madaktari kujitokeza na kuiomba msamaha Serikali na kutoa ahadi kuwa hawatogoma tena no matter what.

    Usije kupigwa na butwaa baada ya kuwaona na walimu na wao wakijitokeza na kuomba msamaha kwa mgomo walioufanya wiki chache zilizopita.

    Baada ya Walimu pia tutashuhudi waandishi wa habari na wao wakiomba msamaha kwa maandamano waliyoyafanya kupinga unyanyasaji wa polisi kwa waandishi wa habari.
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Njaa mwana malegeza! njaaa , njaa njaaa jamani! Madakitari mdebweda! Hopeless people ndio maana wanapasua kichwa badala ya goti. Arrogance yao inawatokea puani. huwezi kuomba msamaha kama mtoto mdogo. Wagelifunika kombe mwanaharamu apite lakini sio kwa njia hii. Kuanzia leo sitawaamini madaktari kumbe bure!
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa waislamu usitegemee kwani sijaona tulipo kosea.
    Bakwata ndo wanailamba miguu serekali siku zote tangu ianzishwe.

    All in all kuomba msamaha ni tabia ya muungwana yoyote lakini omba msamaha unapokosea na sio kuomba msamaha kwa kujipendekeza.

    Kwa mtazamo wangu madaktari walitukosea sana watanzania kwa kutuacha wodini tukiteseka kwa kuweka maslahi yao mbele, hawakuonyesha utu hata kidogo na siamini kuomba kwao msamaha kama kuna toka ktk mioyo yao au ugumu wa maisha ya mtaani ndo unaowasukuma.
     
  14. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,631
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Acha wailambe miguu serikali yao, njaa tu inawasumbua hamna kitu na watailamba hadi masaburi, weak and hopeless people, na tunaiomba serikali yetu 'sikivu' ipunguze marupurupu na mishahara yao kwa sababu kazi yao ni ya wito.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Dah, vitu vya aibu. Si bora wangeji-engage kwenye research kuliko kuomba msamaha kama watoto wadogo! Riwa, nna maswali yako kaka, plz njoo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wamechemka mbaya kabisa..
     
  17. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya sasa mliokuwa mnatokwa mishipa na povu,oooh ulimboka shujaa wa taifa,nlijua tz hakuna kitu huwezi kudai uhuru wakati una njaa'haya wafuasi wa cdm mnaopenda kushabikia kila mwenye mgogoro na serikali isipokuwa waislam tu,hapo roho zimewauma sana na mtavimba sana chezea gambaz wewe!!!
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ni gambaz! Pole!
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Katika historia waliyoiweka jana, watu hovyo Tanzania ni madaktari. Ulimboka msaliti No. 1! Ina maana walikuwa wanafanya kitu ambacho si halali? Arrogance yao inawaponza kujiona bila wao tanzania/dunia haipo. Unaweza kuomba radhi kikubwa sio kama walivyofanya kama watoto wa chekechea. Ndio maana wanapasua kichwa badala ya magoti
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! Kaz ipo wabondei, hii inanikumbusha usemi "unagombana na baba yako wakati ucku ukifika unarudi nyumbani" kwa hiyo lazima utaomba msamaha wandugu zangu.
     
Loading...