Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIDUNDULIMA, Aug 19, 2012.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ukilog in kwenye website yao Kunatangazo lifuatalo: Dear Applicants,

    The second round for the admission into Central Admission System is officially opened from 13th August, 2012 to 25th August,2012.Those who did not apply or could not be admitted during first round are adviced to make application by clicking the button labeled "Application 2nd round".If this button is active then make sure you click and start application process for the second round.But if the button is NOT active then you are not required to make any application for the second round.

    Cha kushangaza ni kuwa upande user area ni kweli hiyo button ya second round application haiko active lakini ukienda upande wa my profile hiyo button iko active na inakupa options za kuendelea kujaza kozi mpya. huu mkanganyiko wa nini nyie TCU na majina hamtaki kutoa ya waliochaguliwa?
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu acha presha!! hata mimi jana ilintoke hivyo..sasa fanya hivi,,,eka code ya program yoyote afu uchek itasema nini?? kama itakuba au itakataa!!! jaribu afu tuendelee...
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mbona inakubali hasa hasa kwa kozi ambazo zimetangazwa kuwa zina slots zilizowazi.
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    bac aply kwa second round
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ni appliy wakati nimepata UD tatizo lipo kwa wale ambao hawajui hata chuo walicho chaguliwa
     
  6. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hehe, kama umeshapata ud ...thread ako ilkua haina ulazima wa kuepo
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kuna ulazima hasa kwa wale ambao hawajui mstakabali wao mpaka sasa. Baadhi ya vyuo wameshatoa majina na TCU wametoa majina ya waliokosa na wale ambao wanamiss information lakini hawajatoja majina ya waliopata. hivyo unaweza kubaki na matumaini ya kupata wakati hujapata hata chuo kimoja
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwan una uhakika gan umepata ud? Ud au tcu washatangaza matokeo kwan?? Fanya hivi..kama jina liko kwenye list ya wanaotakiwa kuapply 2nd section just do it no way out!!! Ila kama halipo tulia..
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kumbuka hata wewe hujajua mustakabal wako mpaka sasa kwan ud au tcu hawajatangaza matokeo...anything can happen...
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sure mkuu
     
  11. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,452
    Likes Received: 13,484
    Trophy Points: 280
    Mkuu unatakiwa uwe makini na kitu kimoja.Ufahamu kuwa kuingiza code ya program inakubali ila ukija kuclick save changes ndio itakupa jibu kuwa inakubali au inakataa.Kwahiyo kama ulingiza code tu ikakubali siyo jibu.Ni lazima uende kwenye kuclick save changes baada ya kuingiza code ndio ujue.Ikikubali kusave changes ujue ulikuwa hujachaguliwa ila ikigoma ndio ujue ulishachaguliwa na utapata ujumbe kuwa umechguliwa. Hii selection ya ud sio official mkuu kwahiyo usiiamini sana.
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wazo zuri!!!!
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mnafeli mitihani, nani kakwambia uende kwenye my profile. If the intention of TCU was to direct you to go there they should have said so explicitly. As long as you are not directed there do not go there!
     
  14. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,087
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Dah poleni wakuu me nishaanza maandalizi. UDOM Oyeeeh!
     
  15. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana YAHAYA A.YAHAYA yuko kwenye list ya waliokosa 1st selectio yet yuko kwenye ile ya waliochaguliwa UDOM.Unamshauri afanye nini?
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,452
    Likes Received: 13,484
    Trophy Points: 280
    Mkuu unachoongea ni kweli kabisa hata mimi nafahamu hivyo ila tatizo hii system ya TCU sio ya kuamini sana kwani tangu zoezi hili limeanza imekuwa haieleweki kwani kwa mfano inaweza kukuonyesha kuwa hauko eligible lakini ukweli ni kuwa uko eligible.Huu ni mfano mmoja tu ila kama na wewe uliomba kupitia utaratibu huu wa TCU utakuwa umejionea mambo mengi tu ila kama hukuomba huwezi kuelewa.

    Binafsi siwalaumu hata kidogo kwani hii system ina matatizo.TCU walitakiwa watoe majina ya waliochaguliwa ili watu wajue kwa uhakika.
     
  17. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio kwamba nina akili nyingi na naweza kufaulu zaidi au kufelishwa kwa sababu ya wenye kutunga mntihani kutoyaelewa hata majibu ya maswali waliyotuga?
     
  18. MARCO JOHN

    MARCO JOHN Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi naona time will tell kwasababu kuna mengi yanachanganya sana kuhusu hizi selection na tcu wenyewe cui kama ukiwauliza wztakujibu xo tusubiri>>>>>>>>
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mpendwa hujaambiwa uende kwenye my profile. Kwa nini unajipa instructions ambazo hujapewa? Fuata maelekezo. Wangesema kabisa kuwa ukisha login, nenda kwenye my profile, then if......................HAWAJASEMA hivyo.
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    You might be correct but follow instructions. Pamoja na hayo TCU hawajatoa matokeo. haya wanayoweka humu watu ni mambo yasiyominika maana hayatoki kwenye authority. Sawa mtu anaweza akawa ameiba, kesho wakitoa list yao ukawa haumo huwezi kulalamika. Normally, and it is so, list haitolewi kwenye excels! By the way mimi sio mwanafunzi. nilimaliza form six way back in 1975. Nina wajukuu nawaangalizia kama wewe unavyofanya.
     
Loading...