Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko juu ya ajra mpya katika jeshi la police

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by luhuwa john, Feb 19, 2012.

  1. l

    luhuwa john Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman wana JF naomben full information kuhusu ajira mpya za kiujiunga na jeshi la polisi mwaka huu kwa sababu ukiingia kwenye mtandao wa jeshi la polis kuna tangazo lao lilelile linalowahusu kidato cha sita waliomaliza mwaka huu tu lakin leo kuna mtu nilikuwa nachat nae kwenye FB ni askari polisi kaniambia nafasi zimetoka lakin ni kwa kidato cha nne na sita wa mwaka jana, sasa hapa nashindwa kuelewa kabisa kutokana na huu mkanganyiko ebu jaman wana jf naombeni taarifa kamili kwa mwenye nazo.i
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    we si umecheki kwenye mtandao ndo ukweli huyo aliekwambia hajui llote
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    vuta uzi huu 911 kwa maelezo zaidi........
     
  4. k

    kiwembe1983 Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    acha ujinga.taarifa kamili ni hizo ulizoziona kwenye website yao.watanzania mmezoea sana majungu,yaan unawezaje kuomba taarifa zaid mtaani wakati umeona taarifa kamili kwenye website ya hao jamaa?huyo uliechat nae ndo IGP au?badilikeni.
     
  5. Myelife

    Myelife Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Taarifa iliyo ktk web imesainiwa na mkuu wa mawasilino na mkurugenzi sasa huna budi kuiamini
     
Loading...