Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko ITV, Star Tv na TBC1

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Sep 13, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    HII KWANGU NI AJABU!
    nilichoona cha ajabu jana kwenye taarifa za habari itv,star tv na tbc1 ni kuwa.................tbc1 ilionesha kuwa mkutano wa chadema kulikuwa watu wachache saaan wakati itv na star tv kulionekana watu wengi kupita kiasi mpaka WANANCHI WALIAMUA wasukuma gari la dr.slaa........najiuliza?
    -HV TBC1 WANAFANYA HAYA MAMBO KWA MASLAHI YA NANI?
    -KUNA UKWELI WOWOTE KUWA HII SIYO TELEVISION YA TAIFA BALI YA CCM NA AKINA ROSTAM?
    -NINA HAKIKA KUWA BAADA YA KUONA UMATI MKUBWA SANA WA WATU WALIONA WAELEKEZE KAMERA ZAO UPANDE AMBAO ULIKUWA NA WATU WACHACHE
    -LAKINA KWA CHOMBO HIKI KINAFANYA HAYA?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna upigaji kamera wa kuchakachua pia!....na unategemea nini KAMA mtu anapiga picha huku ana koti NYUMBANI limeandikwa "chagua JK"?...nAKUSHAURI USIANGALIE TBC1 especially kwenye Taarifa ya habari!...
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nimekoma!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gonga Hapa http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/72098-tbc1-si-shirika-la-umma.html#post1079463
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usiwalaumu TBC 1 kwani mpiga picha wao yuko internship....kwa hivo bado hajaboboa kwenye kuchukua matukio, hasa ya Chadema!
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wana dhambi mbaya....................mbona ya ccm wanayalazimisha na kuonesha tu penye watu wengi?.......tutawahukumu kwani siku zao zaja na sasa zimeshafika waache kuwatukana watz kwa tuhela twao walitopewa twa epa .......
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa TBC wanajitahidi jamani. Mnaofahamu tulikotoka tangu ile 1995 hadi leo 2010 yapo maendeleo. Kwangu taarifa ya habari nzuri ni ya TBC1 ambayo wakati mwingine inatuwekea wachambuzi wa siasa zetu, wanatoa muda kidogo kwa wahusika kuongea,....., tumetoka mbali!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TV stations karibia zote zina upendeleo wa ajbu sana kwa CCM.
    Hakuna hata yenye afadhali, wasipo'chakachua' kwenye taharifa ya habari 'watachakachua' kwenye makala.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa yako hata hizo jumbe wanaangalia zile tu zinazoisifia ccm......mimi nilikuwa natuma sana tena mapema lkn hata siku moja hawajawahi kusoma meseji zangu........aibu......kwako kunyang'wea haki yetu na kuendelea kutupotosha ni maendeleo.........ndiyo maana hata ccm huwa wanasema uchumi umekuwa wakionyesha vitambi vyao............
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBC1 ni SU na bila serikali hii hawajaishi, hizo picha wanaweza kuzichakachua kama PJ alivyosema na haswaaaa ndivyo wanavyofanya, ITV na Star TV wao wanaweza wakawa wakweli zaidi kuliko TBC1, mi siwaamini kabisaaa.Kumbuka Mhando alitolewa BBC swahili na JK kuja kupiga kazi pale TBC1,Je mnatarajia atamlinda nani kama si JK na serikali yake? LAKINI TUNASEMA "HATUDANGANYIKI".:A S 100:
     
  12. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    hawa jamaa wa TBC kwa kweli wanakera sana, hata nilipokuwa nikiangalia uzinduzi wa kampeni wa NCCR - mageuzi hali ilikuwa hiyo hiyo wakati ukweli ni kwamba watu waliokuwa wamehudhuria pale viwanja vya Tanganyika Packers walikuwa wengi tu na mimi nilipita pale mida ya saa kumi na 2 kasoro hivi, nikashuhudia mwenyewe, lakini nilivyokuja kuangalia TBC hali ilikuwa ni tofauti.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    sana sana,kumbe nii we uliiona.....mi ile saa moja kamili niliangalia channel te.,dah e bana bonge la nyomi ,yani nyomi mbaya,hali hii ikanipelekea kuisubiria taarifa ya habari ya saa2 usiku tbc,yaani nilichokiona sikuamini asilani!!!! hii ni zaidi ya uchakachuaji wazee!! yaani pale mkutanoni walionyeshwa watoto na baadhi tu ya watu,hii sijui imekaaje?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ivi hawajui my PAYEE regardless of the party I belong ndo inawaweka mjini?
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nyie acheni tu ccm mwaka huu baaasiiii....wasuburi miaka ijayo na wajiandae kuwa wapinzani wakubwa wa chadema.......wanahaha sana....mbona wanasema wanakubalika wakati wanatumia giriba kiasi hiki?.........sisi chadema hatuna hata mabango lkn watz wenyewe wanikubali kwa kuwa wamechoshwa na porojo na uongo wa kikwete na tbc1 wako nyuma yao......
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ni kweli unachosema kwani hata hapo kabla tulikuwa tunaiponda itv namna ilivyokuwa inapendela kwa uwazi ccm na tulijiuliza yuko wapi mzee mengi anusuru chombo chake na wahuni wachache waliochukua chao mapema?...sasa pengine kidogo lakini walisha chafuka huko nyuma
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani CCM ndio wanaowaweka hapa mjini mnadhani watafanyaje kama si kupendelea aliyekuwa madarakani?Hata chama cha upinzani kikichukua nchi itakuwa vivo hivyo kwa kupendelewa hasa wakati wa uchaguzi kama huu.Cha msingi ni kuangalia namna ajira zao zinavyopatikana si kwa style hii ya uswahiba mnapeana chombo cha umma kinacholipiwa na wananchi wote huku mkitaka kupendelewa wakati fulani mkiwa na shida
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Dahhh wanachakachua mpaka picha
     
  19. k

    kiparah JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Mimi siangalii TBC1, kwani kwangu hata chaneli yake namba saba nimeichakachua, na ni marafuku kwa yeyeto kuisearch.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Best huielewi hii TV? Ni kama tawi la ccm ndo maana wanakuwa biased. Kumbuka huyo mkurugenzi wao aliletwa na mgonjwa wetu toka alikokuwa, so anatetea meza mkuu na ndo maana hata waloko chini yake wanafanya atakavyo. Kubwa ni kuwapiga chini na tuendelee kuwasubiri hadi 31st Okt mtaona kama hawatajiunga nasi kuimba nyimbo za ukombozi wa nchi yetu!
     
Loading...