Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkanganyiko: Dr.mponda na lukuvi kuhusu babu wa loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magessa78, Mar 11, 2011.

  1. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Dr.Mponda,waziri wa afya..SERIKALI YASITISHA HUDUMA ZA BABU LOLIONDO.,William Lukuvi,waziri wa sera na bunge..HUDUMA ZA BABU LOLIONDO KUENDELEA..."ni maneno ya mawaziri wawili walioko ktk baraza moja la mawaziri na WOTE WANAWAKILISHA SERIKALI ya JK!!
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lukuvi anaamini katika Ushirikina ndio.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :drum:

    "A cabinet under a corrupt president is none than just a corrupt cabinet......
    "NDT, 2011



    Haya ya kawaida sana kwenye cabinet ya Mkwere...........Magufulu Vs Pinda, Sitta & Co Vs Ngeleja and the list goes on.....
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Mkuu wa mkoa arusha nae hajapata maagizo ya wzr wa afya kasikia redioni lol! Serikali hii???
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Unajua maana ya ushirikina? Give me definition please!!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    It tells all about the kind of leadership that we have at the moment in this country! The divided kingdom that tries to stand....
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani huyo babu ni mshirikina? nadhani tunapaswa kudefine vizuri terms ili tuweze kuwa na upande ulio bora!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida yao......
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Kaka hapo tayari kuna vi-elements vya udini. Angalia huyo aliyetoa hiyo hoja (Arafat), halafu husianisha na Lukuvi, Haji Mponda, na Babu. Mara moja utapata picha.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    gagulo na Sidiria hao...
    Wote ni wakurupukaji
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusikia KAULI YA ASKOFU T. LAIZER WA KKKT ARUSHA wameogopa sasa inabidi wabadili njia.

    Kilichokuwa kinafuata ni kuwarudishia maradhi yao viongozi wote waliowahi fika kwa Babu akiwemo Ps wa wizara.

    babu pia alisha waambia wachague dawa au Siasa sasa wamerudi nyuma.

    Unajua kwa wale ambao hamjamwona babu hamuwezi jua nguvu zake, kweli ni ntu wa Mungu.

    Akikutizama tu anajua ww unaumwa au unadhihaki!

    Kuna watu walijifanya wajuaji wakavuka wenzao kwenda mbele ya foleni, babu aliwarudisha nyuma na hakuambiwa na mtu jamaa ilibidi warudi ktk foleni zao.

    Kuna mtu alitaka kunywa vikombe viwili akakatazwa na babu, lakini jamaa akalazimisha akajichotea mweywewe dawa, babu hakusema kitu, na sasa jamaa ni MAREHEMU!

    Jamani nguvu ya babu msiidharau hata kidogo, ukiinmgia eneo lenyewe unaanza kuhisi tofauti kabisa.
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Busara ya Lukuvi imeahirisha kwa kiasi fulani hasira za raia.
    Ila alichosahau ni kwamba wakiisha kupona watarudi katika fahamu zao na kukumbuka jinsi serikali ya sisiem ilivyowafisadi kwa kuiuza nchi bei poa kwa wageni.
    Sasa sijui watapoozwa na nini wakati huo.
    .
     
  13. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    hapa hamna serikali bali kikundi cha wajasiriamali na wahujumumu taifa ili wanufaike wao
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante sana na kwa kuongeza kuna article imeandikwa na Raia mwema watu wakaisome nadhani utapata picha there is something fishy about this mchungaji na dawa yake.
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ushirikina ni kusema Dawa umepewa na mungu na lazima wewe mwenyewe utoe hiyo dawa ndio watu wapone wakati mungu ndio mponyaji na anaweza kumponya mtu bila ya kunywa hata hiyo dawa. Nadhani nimefafanua hoja ya Arafat.
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkwereeee :)
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inashangaza!!! Tufuate agizo lipi?je ni lile la kitaalamu(wizara ya afya) au lile la kisiasa(lukuvi)
    kati ya hawa mawaziri wawili ni yupi mwenye cheo zaidi?
     
  18. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Babu ni mchungaji na si mshirikina,Hivyo dawa yake ipo kiupako na sio ya kishirikina na kama Lukuvi anamfagilia babu basi anaukubali upako na ni safi
     
  19. S

    Striker Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Babu wa Loliondo ni mshirikina kama shehe Yahya.
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe utakua umetumwa,wanaojua magonjwa hawasemi,,au haujawai ugua au kuuguliwa ndo mana
     
Loading...