Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkandarasi na barabara hii kutoka majengo olasiti hadi ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUGO CHAVES, May 25, 2012.

  1. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    tunakupongeza kwa kazi nzuri uliyofanya ila kumbuka hii bara bara iliharibiwa na maji hivyo sehemu kubwa ikabaki korongo tatizo lipo hapa umesawazisha bara bara imeonekana ila hujaweka mfumo wa maji utakapopita ,pili vifusi umeweka mbona hujashindilia na hii ni barabara ni changa .la msingi kabsa ni maji sehemu kubwa ulipopitishia barabara ni sehemu ya maji na kuna uwezekano mkubwa wa kuleta mafuriko kwenye kaya za watu diwani anafahamu hapo vizuri .katamboi huyu ni diwani wa eneo husika chukua tahadhari sasa
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loading...
     
  3. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh! Mkuu Chavez namna gani hapa? Yaani umeleta mada ambayo binafsi nimeshindwa kuielewa. Maelezo yako ni kama vile WADAU wote humu jamvini tuanaishi sehemu moja, yaani tutaelewa tu hii sehemu na barabara unayoiongelea. Kwa manufaaa ya tusioijua hii MAJENGO Olasiti, ipo wapi? Je ni Ngaramtoni au Arumeru, au Kambi ya Fisi?
     
Loading...