Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkandarasi mdogo Mbeya ajinyonga kwa kuzungushwa malipo TANROADS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masopakyindi, Oct 19, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mkandarasi mdogo hapo mkoani Mbeya alipewa kazi za "Emergency" ambazo kwa kawaida indaiwa kutolewa kwa kauli, kwa sababu ya unyeti na uharaka.

    Mkandarasi huyo alifanya kazi hiyo na kuimaliza kitambo.
    Katika kuitekeleza kazi hiyo inadaiwa ilibidi akope toka kwa wafadhili wake.

    Kutokana na kudaiwa sana na wafadhili wake na yeye kudai TANROADS MBEYA bila mafanikio ndipo jana Mkandarasi huyo alijinyonga.

    Sina jina kamili la Mkandarsi huyo lakini nimepata jina la Mwakyusa, na anazikwa leo 19/10/2012.

    Habari zaidi nita update.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuh inasikitisha sana hali kama ndiyo hiyo aiseeeeee. Pamoja na hayo hakutakiwa kujinyonga.
     
  3. k

    katalina JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli hiyo ndo sababu imemfanya ajinyonge huyo ni MKANDARASI MJINGA, alisoma lakini hakuelimika.
     
  4. S

    SN.BARRY JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 514
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Roho ya mauti ikikufuatilia hata kama umeelimika kiasi gani itakupata tu, cha msingi ni kusimama imara na bwana(yesu)
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Ama kweli inasikitisha!

    Serikali inadaiwa na walioko hawajinyongi!
    MUNGU msamehe maana hakujua atendalo!
     
  6. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sio kila mkandarasi ni msomi, wakandarasi ni wafanyabiashara km walivo wafanya biashara wengine ambao wapo waliosoma na ambao hawajsoma.
     
  7. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii tasisi haiaminiki siku hizi....ni matapeli sana.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Stress ni jambo baya sana.
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jaman wafiwa polen.ila hakutakiwa kujinyonga
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Neno linasema lia na wanaolia, omboleza na wanoomboleza.

    Ndugu yangu wewe sikia tu msiba kwa jirani, omba Mungu yasikukute.
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa toka alivyoikoroga Mrema na lzoesha rushes kiubwa kubwa za wachins sasa hivi TANROADS hakipiti kitu bila rushwa.
    Lakini hii ya Mbeya ni funga kazi.

    TANROADS WAMEUA!

    Meneja wa hapo Mbeya TANROADS ni mgeni nasikia anaitwa Nyabakari, sijui naye ameshiriki au ameingizwa mkenge wa haya mauaji.

    Hata hivyo marrhemu Mwakyusa amezikwa jioni hii huko Uyole, nje ya Jiji la Mbeya.
     
  12. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sad news,pole kwa familia
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ukandarasi ni biashara kama nyingine.usomi katika fani hiyo ya ujenzi insaidia lakini hapa TANROADS Mbeya wamefanya kitu mbaya.
    Dhula kama hizi ni kujitakia laana za wananchi sababu ya rushwa tu.
     
Loading...