Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkali wa r&b tanzania, cheki wimbo bora ya mwaka na video yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwanagandila, Aug 20, 2012.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rama Dee kwa uhakika hana mpinzani katika tasnia ya muziki wa kuimba,
    hapigi kelele kama masharobaro, na wala wala habani pua
    Kawashirikisha Kulwa na Dotto wa Mapacha, kisha niambie Mapacha wanajua kurap au hawajui? sikiliza punchline
    nahisi wanabaniwa tu pia ila uwezo ni zaidi ya hao wanaowabeba...
    sikiliza wimbo ulivyotulia na video yake kwa kuclick link hapa chini

    http://www.youtube.com/watch?v=MtY0b7k8Dxg&feature=related
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja niisikilize nitaludi
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa anaweza sana na ninamkubali rt hajiamini harakati zake na hao antvirus zinaua uwezo wake
     
  4. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa anajua na ni mkali balaaa
     
  5. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Siku zote Rama dee atabaki kwangu kuwa King or RnB Afrika mashariki na kati jamaa wa ukweli sana,album yake ile ya chini ya uvungu wa moyo wangu humo ndy amefunika vibaya.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Rama Dee ni noma.. kwangu pia anabaki kuwa King wa RnB East Afrika.

    Sidhani kama kuna ngoma ya RnB itayoweza kufunika iyo track kwa sasa hapa Bongo.

    Namtakia maisha yenye furaha yeye na familia yake uko Australia.
     
  7. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa kuimba r&b bongo Nawakubali sana Rama dee na Ben paul.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Naomba tuelimishane kidogo, hivi huyo Daimondo yeye anaimba muziki gani?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Ebwana kweli majembe sana hayo!!! Ben Paul ni R&B singer Bora ila anapata promo na Rama Dee ametulia sema ndio hvyo hana promo!
     
  10. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa ni mwsho wa habari!
    Mziki anauweza
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Bele 9 mnamuacha wapi

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo mkuu umeuliza swali la msingi, kesho watakuja na kusema tena humu JF hakuna muimbaji bora wa rnb kama Diamond, wana JF wengine bana fuata upepo tu
     
  13. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Diamond haimbi r&b anaimba afro pop, mixture Kwaito na afro dans
    Rama Dee kwa zaidi ya miaka 10 amesimama imara katika muziki huo wa r&b!
    Kwangu mimi naamini baada yaa kuondoka kwa Paul Mbena mr.Paul jamaa ndo kaushika huu muziki!
    Dogo mwingine anayefuatia kwa ukali wa R&B ni Belle 9, sema kwa kua anabaniwa tu hapewi airtime kama huyo dogo wa Ilala Ben Paul!
    Kifupi Ben Paul anabebwa na media

    Rama D kwa tanzania hana mpinzani labda kwa East Africa kwa mbali Michael Rose
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    anaimba bongo fleva.
     
  15. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ni kweli nadhani ishu ya kuwascan virus ndo chanzo cha kumbania promo ila hata hao wabanaji bado wanamckiliza kwenye magheto yao.
     
  16. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hao ni wabana pua kaka hawaimbi rnb,wao staili zao ni kukakata Mauno!....
     
  17. c

    christmas JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    jamaa mkali
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    namkubari sana rama dee na belle 9 ila uwa ninajiuliza mbona hawa wanajua sana lakini hawashine kama hawa wanaojua kawaida.
    Mfano belle 9 kila ngoma anayo ikamatia chorus lazima ishine na hata akiimba live utataka aendelee kuimba lakin hashine kama inavyo takiwa.
     
  19. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana huyu jamaa ila kinachonishangaza bado hajapata tuzo ht moja, ila nadhan inatokana na rnb kutokuwa na mashabik weng tz. Big up rama dee tupo pamoja
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Ndiyo huyu aliye paka sbuni kwenye tiles? Copy&paste?

    Hila alicopy sanaaa!
     
Loading...