Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa mpango wa wizi wa kura by CCM huu hapa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Serendipity, Nov 2, 2010.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Soma hii attacment utangundua mbinu za CCM za wizi wa kura ikishirikiana na wasimamizi wa uchaguzi!
     

    Attached Files:

  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa kwa kweli ni wajinga, si tu kwa kusema bali sasa kwa matendo.

    Hivi wanawezaje kufanya hujuma ya nchi kwa maandishi? nchi za wenzetu ushahidi kama huu tu unatosha wale kuwaondoa kwenye madaraka wale worte waliohusika by default.

    SHAME ON YOU KIWETEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE I HATE THIS GAY SANAAAAAAA
     
Loading...