Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa Kumuhujumu JK na Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUA GAMBA, Nov 27, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Baada ya kikao cha NEC dodoma Mh MEMBE alimwaaita wajumbe wa NEC wafuatao na Kufanya NAO kikao Nyumbani kwake wajumbe hao ni

    NAPE NNAUYE
    Capt CHILIGATI
    LUSINDE maarufu kwa Jina kibajaji
    Makongoro Nyerere
    Mzee Samweli sita ambae alifatwa nyumbani kwake akiwa amejipumzisha
    Ndg Wilson Mukama

    Wajumbe hawa walikutana nyumbani kwa MEMBE baada ya kikao cha nec mzee sita aliwahi kutoka kwenda kupumzika baada ya SUMAYE kuongea.

    Katika kikao hicho ukaandaliwa mpango madhubuti wa kupambana na kikwete kwakua hawa jamaa wanaamini Kikwete amewatosa na kuamua kujiunga na Lowasam

    Makubaliano.

    (1) Kutoa siri za kikwete na hapa hasa mali alizonazo Nje ya Nchi na hapa atakae fanya hii kazi ni Bwana Membe.

    (2) Kutumia urafiki uliopo kati ya Membe na baadhi ya watu ndani ya idara ya usalama kufanikisha Mpango huu.

    (3) Mzee Samweli Sitta aanzishe mazungumzo na CHADEMA ama CUF ili kuandaa mpango wa kujiunga na chama kimojawapo kati ya hivo viwili kwakuwa Sitta ameona kuwa hakuna njia ya kumzuia Lowassa kushinda ndani ya CCM.

    (4) Kutokana IMANI na matumaini ambayo NAPE aliyokuwa nayo baada ya mkutano wa JK na wabunge wa CCM Dodoma, NAPE alimfata Bwana Mwigulu akiwa na Chiligati, Nape amedaiwa kumwambia Mwigulu "Bwana MKUBWA (JK) ameishaingia line ameelekea KIBLA tusaidie kesho tummalize huyu Lowassa, mzee anataka sisi katika kamati kuu tuanzishe, kaka usituangushe"

    Baada ya hili kutotokea NAPE amedai atahakikisha analipiza kisasi kwa kuanika SMS walizo-chat na JK, kuonyesha JK alikuwa anamtuma.

    Mpango wao unalenga kwanza kuonyesha JK haaminiki, Pia wanadai kwakuwa amewasaliti watamuanika.

    PIA Mbunge Ismail Aden RAGE akiwa uwanja wa Ndege wa Tabora Juzi katika VIP akiwa amefatana na Mbunge wa Bukene Selemani Zedi alinukuliwa akisema, "Nimeongea na Mzee Sitta amesema njia pekee ya kupambana na Lowassa na Kikwete ni Nje ya CCM, mimi najiandaa kuondoka" haya ni maneno ya sita ambayo Rage aliyanukuu kwa Selemeni Zedi na Rage akasema Nadhani mzee Sitta yupo Sahihi acha aende JK na Lowassa wote ni Mafisadi.

    Wana JF, chanzo cha habari hizi ni mtu aliyekuwa katika vikao hivo vya Dodoma na Membe na Nape walikutana Protea wakiwa na Jack Gotham na Balozi wa heshima wa Comoro. Walikutana kuendelea kupanga mikakati, kumekuwa na Vikao vingi sana ambavyo vimeanza kufanyika, na Membe sasa na yeye anjipanga kuanza kutumia makanisa; hivi karibuni na yeye atakua na Harambee ktk kanisa Katoliki Magomeni.

    Kwahiyo mnyukano CCM ndo umeanza sasa waliokuwa watu wa Kikwete sasa wanaanza mipango ya kumhujumu na kuanza kutoa siri za mali zake zilizopo Uarabuni.

    Nawasilisha
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sooooooooooooon and very Soooooooooon ukilea kidonda tegemea nini?
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    chinua achebe at work!!!
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa propagandists @ work
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Kikwete kajihujumu mwenyewe kwa kushindwa kutenda kazi zake kama kiongozi wa nchi. Angeweza hata kukamilisha 60% to 70% ya ahadi zake katika kampeni za 2005 basi Watanzania wengi tungemfagilia sana lakini hadi sasa hajaweza kutimiza hata 1% ya ahadi zile. Anatafuta mchawi kumbe mchawi ni yeye mwenyewe. URAIS si lelemama.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Rais wa 2015 atatoka Kaskazini!.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    "things fall apart the centre can no longer hold"
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Nashauri tu memba wenzetu wengine kama wana uwezo mkubwa wa kutunga hadithi kama hizi ni kwa nini basi wasiandike vitabu vya hadithi ili wauze waingize pesa?
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya.....msalimie Nape
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,691
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi Mzee Zomba "system at work" atupe maujanja kuhusu hili?
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Lowasa at work
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hii ni kweli kabisa ngoja tusubiri nadhani hizo sms zitaonyesha unafiki wa mkuu.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    "no longer at ease" au "hamkani si shwari tena"
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ni hadithi basi jamaa anajua kutunga manake wahusika wote wanauvaa uhusika hasa kuanzia uwanja wa ndege Tabora hadi Dodoma!! Kwangu mimi sishangai kwa hali ilivyo ndani ya CCM kwa sasa. Nadhani mpasuko ni dhahiri ila sasa watakaopasuka ndio bado hawajajulikana. Ila kwa hadithi hii nimeanza kuona mwanga.
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It is true.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wa-Tz mnacheza na TB JOSHUA?? NGOJA MUONE SASA
     
  17. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kama hii habari ni ya uongo, basi atakua anajua kupangilia uongo vizuri.
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe mpaka kesho unaamini manabii wa uongo? Miujiza iliisha yesu alipoondoka duniani kama hujui hawa wote wanaojiita manabii wanamtumikia shetani hawana tofauti na sangoma.Ukienda kwa mganga hukosi la kuambiwa. Kama kweli atakuwa raisi Joshua alitakiwa amwambie hayo maono siyo yeye kuuliza eti nikigombea uraisi 2015 nitashinda? jibu ndiyo kwa joshua sianafanya biashara watu wanalipia huduma yake ulitaka amwambiaje. Nenda na wewe kamwambia huyo joshua miaka mitano ijao utakuwa hai au la uonejibu utakalopewa.

    "Wapenzi, msiiamini kila roho, bali ZIJARIBUNI HIZO ROHO, kwamba zimetokana na Mungu kwa sababu manabii wa uongo wengi wametokea duniani" (1Yohana 4:1).

    "Angalieni, mtu asiwadanganye, kwa sababu wengi watakuja kwa jina langu, wakisema, Mimi ni Kristo; nao WATAWADANGANYA WENGI ... Wakati huo mtu akiwaambia, Tazama, Kristo yupo hapa, au yuko kule, msisadiki. Kwa maana watatokea MAKRISTO WA UONGO … nao watatoa ishara kubwa na maajabu; wapate KUWAPOTEZA, kama yamkini hata walio wateule, Tazama, nimekwisha KUWAONYA MBELE" (Mathayo 24:5, 23-25).
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yaani kama movie vile inaanza kunoga. Ngoja niongeze kapu la popcorn na kopo la fanta.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    :popcorn:
     
Loading...