Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa kumng'oa Pinda waiva ...........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 21, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mbunge wa Ludewa (CCM), Deo Filikunjombe akiweka sahihi katika fomu ya majina ya wabunge wasiokuwa na imani na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, katika Viwanja vya Bunge mjini Dodoma jana. Kulia ni Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe anayefanya zoezi la kukusanya sahihi za wabunge ili aweze kuwasilisha bungeni hoja kutokuwa na imani na waziri mkuu. Picha na Edwin Mjwahuzi

    Mkakati wa Spika wa Bunge Anne Makinda kulidhoofisha Bunge kwa tafsiri potovu za kanuni za uendeshaji wa hilo Bunge kufikia ukomo J3................
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hamna picha mkuu.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuijua taswira ya mtu ambaye anauchungu na hii nchi basi angalia sura ya huyu mbunge Deo Filkunjombe!
     
  4. i

    isoko Senior Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ukombozi unakaribia
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu ninachochukia kama ripitesheni ya threads zenye vichwa vya habari hiyo hiyo na contents zilezile JF imejaa malimbukeni wengi sana agrrrrrrrrrrr

    Note
    Ukitazama hizi Posts : 33,734 pengine 80% ni marudio ya hoja ambazo zimeshaanzishwa very low mkuu.
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Huyu yuko CCM kimwili ila kiroho yuko CDM!!!!!!!BRAVO DEO na wote wenye uchungu na nchi hii.
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    picha ipo
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sura ya Filikunjombe:
    Sura ya kazi!
    Sura ya utu!
    Sura ya ukombozi.
    Sura ya hamasa ya ukombozi.
    Sura ya uchungu wa rasilimali.
    Sura ya matumaini kwa wapiga kura.
    Sura ya nuru kwa Taifa lililotelekezwa,

     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Chozi la Pinda safari hii halita muokoa
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nchi hii imejaa mafisadika hakika hii hoja
    itadhoooofishwa mpaka ita potea kimya kimya!!:A S 41:
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maslahi ya nchi yakiwekwa mbele nchi hii itapiga hatua.
    OTIS
     
  12. n

    nketi JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini kwa sasa viongozi wataanza kuwajibika kwa kuwatumikia watz badala ya kuhongana ili bajeti mbovu zipitishwe kwa zile kura za kishamba za wana ccm na ccm-b
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kweli Jamaa(DHF) amekunja ndita kweli,ana hasira na Mawaziri wezi kweli.
     
  14. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    yani hapo moyoni anasema hakuna janjajanja hapa na wakinizingua nahamia chadema
     
  15. lukenza

    lukenza Senior Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up Filikunjombe
     
Loading...