Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati Wa Kuchangia WanaArusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Jan 6, 2011.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkakati wa Kusaidia WanaArusha .


    Tunapenda kuwafahamisha kwamba FOS Imeanzisha Mkakati wa Kuchangia WanaArusha waliopata Shida kwenye Maandamano ya Wafuasi wa CHADEMA na Viongozi wao .


    Kwa sasa namba zitakazotumika kwa michango ni
    ZAP – 0786 806028
    MPESA – 0766334049
    Email : friendsofslaa@gmail.com


    Ni vizuri ukaweka na jina lako kwenye mchango wako kama utapenda liwepo kwenye kumbukumbu .


    Tunashukuru sana kwa wale wote wanaoendelea kutoa msaada wa hali na mali kwa FOS katika kutekeleza majukumu yake .


    Mwanzo wa wiki Ijayo wawakilishi wa FOS toka Dar es salaam watakuwa Arusha kwa ajili ya Kuona Majeruhi Na kuendelea na jitihada za majadiliano .


    Tembelea www.naombakazi.com Kwa Nafasi za kazi Kila siku

    Tembelea Wanabidii | Google Groups kwa Majadiliano Moto Moto
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    FOS?....kama utaweza kunielewesha..........tafadhali
     
  3. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    friends of slaa
     
  4. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    preta tuchangie wana arusha na wana mageuzi wana jf ar wapange pa kuktana tutawaunga mkono
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    ninakuunga mkono....lakini labda niulize.....hili la wanaJF kukutana shauri ya chadema........naomba muongozo kidogo hapa
     
  6. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    preta sio kwa ajili ya wanachadema ila kwa ajili ya wana mageuzi wanao itakia mema Tanganyika yetu
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chukua mwongozo!
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Friends Of Slaa anayewajua nani?
     
  9. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Preta usiogope kama chupi ushavua sasa shida iko wapi? au unataka kuoga nini (check avatar yako)
    kama nlivyoelewa ni kuwachangia walioathirika na mabom (police brutality) ambao kuna wengi tu hata sio wanachadema, hawa police naskia walikua wanapiga mabom ya machozi ovyo.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mbona hakuna updates na michango tulituma ehee bwana Shy?
     
Loading...