Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa Freeman Mbowe kugombea urais utaangamiza CHADEMA kama utaendelea anavojipanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OPORO, Aug 18, 2012.

  1. O

    OPORO Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freeman Alkaeli Mbowe anaamini kuwa fursa ya CHADEMA kuchukua nchi ni 2015,hivyo ni fursa muhimu kwake kugombea urais kupitia CHARDEMA,ili afanikiwe ameamua kugombea tena uenyekiti wa CHADEMA mwakani ili ajiweke katika nafasi nzuri kinyume na kauli yake kuwa hatagombea uenyekiti tena.

    Ili kufanikiwa kwa sasa mkakati unaoratibiwa na wafanyakazi wa CHADEMA ndani ya chama ni kuandaa na kuratibu mapambano dhidi ya Dr.Slaa anaeonekana kuwa kikwazo kikuu na kisiki cha mpingo kwake,hofu juu ya zitto inazidi kupungua kutokana na umri,kasha zinazozidi kumuandama Kabwe.

    Wapenda haki na mabadiliko ndani ya nchi hii,mwambieni Freeman Mbowe kuwa kwa sasa Dr.Slaa anafaa kwa vigezo vyote japo anamadhaifu mengi kama wanadamu wengine lakini ukimlinganisha na Mbowe utajua umuhimu wa Dr. Slaa.

    Naomba kusema haya kwa kuwa napenda mabadiliko yatakayohakisi maisha ya watanzania na si vinginevyo
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mi naona wote wagombee, mbowe,slaa na zitto. Iwe nchi ya kwanza kuwa na marais watatu.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna chama kinaitwa CHARDEMA....propoganda @ work issue kwa sasa ni elimu ya uraia kupitia M4C haya ya nani atagombea urais kwa tiketi ya CDM ni uamuzi wa wanachama na siyo mtu binafsi.Pole sana huu si wakati wake waambie umewakosa wapo kwenye M4C
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Mie nashauri na majebere pia agombee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Busara itatumika kupata mgombea sahihi 2015, shaka ondoa.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    OPORO Umepotea njia. Uliza wenyeji wakuelekeze
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,600
    Likes Received: 3,930
    Trophy Points: 280
    Heri ya mbowe kuliko slaa...akigombea itabidi nikapige kura kwa mara ya kwanza nimpigie.wala hakuna makubaliano rasmi kwamba lazima slaa ndo awe mgombea wa urais.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naomba ukimuona TUNTEMEKE msalimie sana.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu kwa jibu zuri.Tuntemeke bana sijui ana shida gani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi namjua mbowe tu Kwani slaa ni nani mpaka amzuie mbowe asigombee
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mbona 2010 Mbowe alikuwa Mwenyekiti lakini Dr. Slaa ndie aliyesimama kugombea URAISI? Hayo Unayoyatoa SIO ya kweli

    Unaweza kutupa SOURCE zako? AU ni FITINA TU? HATA ZITO KABWE kugombea URAIS kutokea CHADEMA hakutegemea

    kuwa ataugombea UWENYEKITI WA CHADEMA; HIKI SIO KAMA CCM; Kubeba Mavyeo kwanza Halafu ndio Uwe RAIS...
     
  12. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 625
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    hii nchi inamfaa sana dakta slaa, 2we serious jamani!! Kila m2 ana umuhimu wake CDM naamini hlo!, ila kwa nafasi ya urais inabidi 2we serious 2cjeonekana wasanii!
     
  13. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mavyeo wanaona hayatoshi wanajipa na na maudoctor yaani amiri jeshi, raisi, mwenyekiti wa ccm .mwenyekiti baraza la mawaziri
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mie naona kwanza wangejaribu kupata japo nusu kitu (uwakilishi) huko Zanzibar.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ili iweje? Zanzibar wanataka nchi yao kwa nini utafute nusu kitu katika nchi ya kigeni?
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mbona mnawafanyia psychological war watu wengine wanaotaka kugombea? Slaa alishasema 2015 atakuwa mzee sana nataka kupumzika. Mbowe kasema muda huu ni wa kuimarisha chama sio kutangaza nia. Zitto kashasema yum. Wengine wamo ila wamekaa kimya kusubiri muda - hawa mnawafanyia vita ya kisaikolojia mkianzisha mijadala kama hii, matokeo yake nao watatangaza nia.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani Lema ndio anafaa kugombea urais ni mtu makini mwenye upeo.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaitwa uhuru wa kuongea huo
     
  19. m

    malaka JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnataka kuhamisha majoka yenu huku CDM? Hii style ya uroho wa madaraka ipo Mwabwepande tu kaka sio huku. Pole
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hichi chama chako?
     
Loading...