Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa CCM ni kuwaondoa Mh W.Slaa na Mh. F. Mbowe kwenye Kinyang'anyilo cha Urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, May 9, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi leo nakuja na mada hii ili nipate kuthibitishiwa. Mada ni kwamba, CCM wana uhakika wa kupoteza utawala wa nchi ifikapo 2015. Sasa ili kuhakikisha kwamba hilo halitokei(kupoteza utawala) ccm na serikali yao wakitumia idara ya Usalama wa Taifa na Vyombo vya Ulinzi ni kusuka zengwe ambalo litahakikisha mh. W. Slaa, F. Mbowe na viongozi kadhaa wa Chadema wanatiwa hatiani kabla ya 2015. Hili litafanya chadema wakose watu imara wa kushindana na ccm.

    Aidha, kuna madai kwamba, mkakati wa pili wa ccm ni kuhakikisha kwamba iwapo chadema watashinda mwaka 2015; ccm wataanzishavurugu na machafuko nchini. Kupitia machafuko hayo watu kadhaa watauwawa (kama ilivyofanya Pemba chaguzi za nyuma). Kwa machafuko hayo, jumuiya ya kimataifa na Afrika watataka iwepo serikali ya mseto baina ya ccm na chadema. CCM watachukua urais na Chadema watapewa umakamu ama uwaziri mkuu. Kwa mfumo huo chadema itajiishia kimkakati kitabaki kuwa kama chama cha CUF huko Zanzibar.

    CHANZO cha Taarifa hizi: Viongozi kadhaa wa taasisi za dini na kutoka Usalama wa nchi.
     
  2. G

    Gloria Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2007
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Hadithi yako inatufundisha nini?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hienda nikawa wa kwanza na wa mwisho kuiona hii thread! Na wala siichangii.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kumbe nimekuwa wa pili.
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hilo sio la kupuuza, ingawa hukuonesha ni namna gani watawatia hatiani hawa makanda.

    Lakini hata wakiwa gerezani still both are and will always be our chosen leaders. CDM is more than few individuals anyway.
     
  6. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe aligombea 2005 akaburuzwa mbaya

    Slaa akagombea 2010 akatupwa mbaya

    Sasa CCM itawaogopaje hao watu ambao uzoefu unaonyesha walishindwa?

    Hatutaki uongo na umbea hapa Jamvini.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naomba muisome hii hoja vizuri. Tanzania ina Uranium! serikali ya mseto is ideal kwa wazee wa vyandarua!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hii inaweza ikawa ni fundisho zuri sana kwa kila mpiga vita ufisadi ktk Nchi yetu!

    Hakika hili siyo la kupuuza hata kidogo.
    Hawa mafisadi siyo mchezo ni JANGA kwa Taifa letu!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jackson michael alikwishakufa,je na wewe ni mfu rasmi usiyejielewa?
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unachokisema haiwezekani, Chadema sasa hivi hata asimame Dogo Janja, anashinda hata asimame nani kupitia Chadema anasimama..

    Kuna watu wengi sana CDM, wengine wako CCM na wengine wako Jeshini na wengine wako UWT.

    Hakuna hujuma zozote zitakazofanikiwa.

    Tatizo la CCM ni waTZ wamewakataa sasa hata waifanyie nini CDM bado watashindwa tu...
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hayo mawazo yako kawaelekeze wanafunzi wa chekechea, ccm wafanye hivyo hawajipendi? Ccm wote wenye akili wanaufahamu muziki wa cdm ulivyoutamu. Chadema ni zaidi ya unavyoielewa, je, waweza kuzuia mafuriko kwa mchanga? 2015 ni green light Ikulu.
     
  12. m

    mkombengwa Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    2005 ni tofaut na 2010 pia 2010 itakuwa tofaut na 2015..huhitaj elimu ya darasa la saba kulijua hili..
     
  13. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Jamani kuliko kumkejeli mleta hoja, ni vizuri kutilia maanani ayasemayo na kuyachambua. Katika kupanga mikakati hapa duniani hupaswi kupuuzia kila kitu, zaidi sana kumbukeni usemi huu - Never underestimate your opponent.
     
  14. T

    Thesi JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wanapopuuzia thread kama hii unaelewa ni jinsi gani watu wanavopuuzia hali halisi ya kisiasa sasa hivi. Hivi watu wanafikiri ccm itaachia madaraka kilaini tu. Lazima kutokea misukosuko, watu kuuawa na hasa viongozi ndio hatua inayofatia sasa hivi.
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani mleta mada sio wa kupuuzwa hata kidogo kwani ni wakufiliwa sana pia inabidi chama kisipuuze mawazo kama haya kwani tunatakiwa kujua kwamba ccm nao wapo vitani wakibuni njia usiku na mchana jinsi ya kuimaliza chadema so ni vyema watu tujadili content halisi ya jambo lenyewe kuliko kuleta kejeli humu ili kwa pamoja 2015 tuweze kuiweka CDM madarakani.
    Peoples..........!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Swala siyo kupuuzia, swala kwamba kuna watu Ubongo wetu haturuhusu kuingiza vitu vya kijinga na kusadikika, Usalama wa Taifa unaripoti kila kitu kwenye Intelegence ya Chadema na ndio maana hata mawasiliano ya Zitto Kabwe na Deputy Director wa Idara ya Usalama wa Taifa yalianikwa hadharani.

    Sasa msidhani kila mtu ambaye yupo hapa JF ni mtu wa kulishwa habari za kusadikika, hao Usalama wa Taifa unaowaogopa wewe ndio hawaitaki hata kuisikia CCM ikirudi madarakani, wamebaki vibaraka wachache sana kwenye hiyo Idara ndio wanatumika na CCM kwa sababu hata wao siyo wasafi ni mafisadi pia.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Mbona 2015 CCM itakuwa imekufa? Au hamlioni hilo ndugu zangu?
     
  18. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lisemwalo lipo na kama halipo basi lipo njiani si ajabu ukajakutana nalo unapoendelea kufikilia kuwa nchi iko shwari!
     
  19. p

    petrol JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nadhani umechoka, heri ukalale
     
  20. M

    Mkono JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kama habari chanzo chake si sahihi ila mawazo ya mleta mada hayapo mbali sana na ukweli.
     
Loading...