Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa CCM kuiua CHADEMA kwa kuitumia CUF na fitina chafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luckman, Sep 17, 2012.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndugu wadau,

    nimekuwa nikijiuliza juu ya hawa wananchi wanaojifanya wanamapinduzi kupitia vyama vya siasa, ni kwanini hawa wapinzania wasiunganishe nguvu na kuunda chama kimoja chenye sera, nia dhabiti na viongozi imara wenye kujua na kutafakari hatima ya nchi kwa mapana yake kama kweli ni wanamapinduzi? cha kushangaza sijapata jibu la hili swali katika angle hiyo badala yake nimeipata katika angle nyingine.

    Kuna taarifa za kuaminika kutoka jikoni kuwa, chama tawala kinatumia nguvu nyingi sana, kisheria, kifedha na hata mbinu chafu kuhakikisha chama kikuu cha upinzani kinaanguka kabla 2015.

    Vilevile kuna taarifa za kuaminika za ccm kuitumia CUF,kwa kuwapa pesa nyingi ili kuzunguka nchini kwa lengo hasa zauneutralize nguvu ya chadema, kuna haja gani sasa ya kuwa na vyama vya upinzania? mheshimwa Lipumba tumemuona, tumemuona Julius Mtatiro jangwani anatumia mda mwingi wa hotuba yake kuikandia chadema badala ya sera za chama chake, wameenda mbali sana ili kutimi mkakati wao fedhuri na kuazisha the same operation called VISION FOR CHANGES (V4C) pamoja na kuchangisha pesa kama wenzao wa chadema wanavyofanay.

    Watanzania lazima tutambue kuwa, ukombozi wa nchi si kazi lelemama, ni kazi ngumu sana inayohitaji uvumilivu na nguvu ya ziada kwani tunapambana na watu wenye dola, walioingizwa kwa mfumo mgumu sana uliotengenezwa na mtu mwenye akili nyingi mwalimu nyerere!lakini hatutakiwa kukataa tamaa, pamoja na mbinu zao chafu hakika tutashinda! nchi kama hii yenye kila dalili zote mbaya dunia kuanzia kwenye elimu duni, afya ovyo, democrasia mbovu,haiwezekani kuwa vyama vya siasa 20! huu ni mpango maalumu wa ccm kuzorotesha mabadiliko!kazi yetu lazima tuimarishe vijana kisiasa ili wanakoenda wafanya kazi ya kuwafundisha wengine ili elimu ya urai iwafikie wengi kama kweli tuna nia ya dhati ya luleta mabadiliko!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    CUF ni ma copy Cut paste!! Hawana Jipyaaaaaaa!!! Hawatuwezi...m4c with no apology.
     
  3. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mimi nadhani ni vizuri CUF waendelee na kufuata ya CDM ili kusaidia kuindoa CCM vizuri, sasa kama CUF watapita kwa watanzania na kuwaeleza CDM ni mbaya itasaidia zaidi kuchukua kura za CUF maana watanzania wa leo sio wa jana. jambo jingine CUF wakiichafua CDM, nawashauri CDM wapite kabla na baada ya wao kupita na kuwaonyesha wananchi mizani watakayotumia kupima kati ya CCM, CUF na CDM ni yupi wa kukabidhiwa nchi.
     
  4. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nani ana mpango na uamsho tz?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wanapoteza muda tu!!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mawazo mgando kweli yaani wameona M4C nao wakaja na V4C Prof uwezo wako wa kufikili umeishia apo kweli?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hofu huondoa maarifa
     
  8. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbichi na mbivu huwa ni tofauti siku zote, na genuine from counterfeit will never be the same. Big up CDM, it is getting rough
     
  9. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pigana na ccm kwa hoja, achana na Cuf. Wananchi wanapaswa kumjua adui yao wa kwanza, naye ni ccm. Tusipojiingiza katika malumbano ya hovyo na CuF, ambacho kimeandaliwa kimkakati kuimaliza CDM, basi vita yetu itakuwa na manufaa. Tuwaache wafu wawazike wafu wenzao, tusitumie muda wetu vibaya. Kuijadili CuF ni matumizi mabaya ya rasilimali muda.
     
  10. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hofu huongeza maarifa. Bila hofu ya mtihani, utasoma? au haujasoma, ndio maana umekalia porojo
     
  11. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni kambi ndogo ya CCM kama walivyo wakuu wa wilaya ni waajiriwa wa serikali ila wanafanya kazi za CCM.
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hawa bwana kuunya wanye wao tu,wengine wakeshe na mimavi.
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Cdm nadhani hawana haja ya kujibizana nao. Wenyewe watupe sera tuu malumbano hayana tija sasa.
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Watatumia mbinu gani mbadala maanake cuf kwishiney ushahidi igunga 2010 kura 11,000
    alipofunga ndoa tu 2011 hapo igunga kura CUF walipata kura 2,000....pamoja na kusaidiwa helkopta na pesa
    watu wa sasa sio wa jana wafanye wafanyalo upepo upo cdm ...weeeee unafikiri mchezo mpaka mzee mzima kusema liwalo na liwe
     
  15. piper

    piper JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well noted
     
  16. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angekuwa na akili asingekubali kuolewa na Magamba, alafu bado anapita mitaani akijitapa kuwa na yeye ni mpinzani huku fedha za kuandaa mikutano anapewa na magamba. Matope matupu.
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wananchi wengi bado wamelala, kwahiyo wana uamsho hufanya kazi ya kuwaamsha walio lala. kama unakubaliana na mimi basi pia utakubali kuwa uamsho Tz unahitajika kwa sana. Karibu kwenye sera na sio kwenye visasi na mauwaji.
     
  18. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenena sawa kabisa ila ni bahati mbaya maamuzi ya CUF hawakufanya at the right time tayari walishachelewa wameamka saa 12alfajiri kutafuta shuka wakati mbu wamekunywa damu hadi kuvimbewa.
    CDM walichanga karata vema kwa sasa wanakula bonus biashara kwishasiku mingi.Walidhani ni chama cha msimu na sasa wanahaha kufuta nacho hakikamatiki, kiko mioyoni mwa watanzania
     
  19. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yan Prof amejishushia heshma sana.
     
  20. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Ccm na serekali yake maji yamewafika shingoni. Propaganda za udini, ukabila. Ukanda. Chama cha mauaji zimeshindikana sasa wameamua kutumia CcmB. Watanzania sio maboya tunazielewa siasa za maji taka za ccm na cuf. Wataumbuka mchana kweupe pe,?
     
Loading...