Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati: Nimeamua na wewe amua leo, Say no to CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, May 25, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika hotuba aliyoitoa Rais Kikwete wakati akizungumza na wazee wa CCM Dar Es Salaam alisema hajali kama Wafananyakazi Zaidi ya 300,000 wa Serikali wakimnyima Kura, hata wasipompigia kura atashinda tu.
    Baada ya Kuitafakari sana ile kauli yake mimi na Familia yangu tumeamua Kumnyima kura JK katika uchaguzi wa 2010.
    Naomba na wewe na Familia yako muamue leo, you all say no to JK and his party in 2010 general election
    Kuna wafanyakazi 350,000 hawa wana watoto, dada, mama, kaka n.k lets say nyuma ya kila mfanyakazi kuna watu sita
    Jumla ya Kura dhahiri ambazo JK amezikataa zitakuwa ( Mfanyakazi + 6) * 350,000 = 2,450,000
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama wafanyakazi wakiweza kuhamasika hivi basi si haba sauti zao zitasikilizwa next tyme
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes we can make a difference....
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu pia, nafikiri kuna umuhimu wa kubadilisha aina ya msosi, kwa wataalam wa afya, haishauriwi kula chakula cha aina moja tuuu kila siku, unatakiwa kuchanganya kidogo ili virutubisho vikichangamana upata lishe timilifu ukiw aunakula ugali tuu kila siku hautajua utamu wa aina zingine za vyakula, na unaweza ukajengeka kichwani kuamini kuwa chakula ni ugali tu hamna kingine. nafikiri kuna umuhimu wa kuibadili ccm na chama kingine ili tuone watu wengine hao watafanya nini ambacho ccm haijafanya. tukiendelea kukaa na ccm maisha yote, tunaweza kuajenga jamii inayoamini kuwa bila ccm hakuna Tanzania. nchi zingine ambazo wamebadili system, huwa kunakuwa na maendeleo na accountability nzuri sana ya viongozi, na kiongozi atafanya juu chini akijua kuwa akifanya mchezo tu itakuwa hasara kwa chama chake na pia wananchi watamwondoa madarakani..kwa hapa kwetu, ccm imekuwa kama mfalme, hata kuwaweka accountable tu kwenye mambo fulani hatuna uwezo huo, hivyo wao watatuongoza kokote kule na vyovyote vile watakavyopenda. huu ni ushauri wangu kwa wapiga kura.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja Mkuu.Mimi nafamilia yangu hakuna atakayeipigia kura CCM
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na iwe hivyo
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Niko pamoja nawe ila naomba tusonge mbele zaidi kwamba kila mfanyakazi ajitahidi kushawishi watu 50 tu watakoinyima kura CCM na JK, kwa mana hiyo JK na CCM watakosa kura zaidi ya milion 15 kumbuka waliojiandikisha ni watu milioni 21+,

    Itakuwa heshima kwa watanzania wote walioteseka kwa miaka zaidi ya 40 katika mateso.

    Tuamue kwa dhati
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I am sorry to say that huo uamuzi nilifanya hata kabla ya hotuba yake ya mbayuwayu!!!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inawezekana Mkuu, the good thing ni kwamba hakuna hata Mfanyakazi mmoja asiyejua Machungu ya Maisha!

    Mshahara : 100,000
    Kodi ya Nyumba: 40,000 kwa Mwezi kwa Chumba ( Watu wanalipa gharama za Ufisadi bila kujijua: Rejea makala ya Lula
    Ada kwa wanafunzi:
    Usafiri at least 1000 kwa siku kwa mtu mmoja:
    Umeme:
    Maji:
    Chakula:
    Mavazi:

    Vyote hivyo vilipwe na laki moja kwa Mwezi can you imagine mkuu? Hapo utawalaumu walimu wakiuza Visheti Shuleni?
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amin Amin nakwambia Umeshahesabiwa bht
     
  11. L

    Luveshi Senior Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kila mtu angependa iwe hivyo lakini je tuna chama mbadala?kukosa alternative ya uongozi ndiko kutakakofanya CCM ipate ushindi wa kishindo.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    If we change from that way of thinking ndipo mabadiliko ya kweli yatakapoanza ila Tukiendelea kufikiri hivyo siku zote majamaa yatatutawala milele
     
  13. L

    Luveshi Senior Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na kweli kama vyama vya upinzani havitasimama na kuonyesha uongozi CCM itaendelea kutawala kwa muda mrefu sana, wananchi wa tanzania sio wajinga ila ni waoga sana kuitoa nchi rehani, wapinzani bila kuwa na uongozi bora na wenye kuaminika hawataweza kushinda.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Very serious..Ni lazima asiyetaka kukosa ugali..kwa kuwa ugali wanaokula unatokana na kura za CHADEMA,hivyo kama hawataki kula basi wasiipigie kura CHADEMA au wahame kwangu..Ha ha ha!mwendo mdundo wote nimeshawaambia mapema kabisa...Wamenielewa sana..
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si bora kama huwezi kuamini chama kingine upigie kivuli kama tulivyokuwa tunafanya zamani?
    Walinifurahisha sana wapemba wale kwa kupiga kura kwenye kivuli. Ilionyesha ni kiasi gani hawakubaliani na sisi m. Mwisho wake leo si unaona wanabembelezwa na Karume?
    Hivyo basi hiyo isikuumize, ukiona hakuna kinachokufaa pigia kivuli basi maana yaelekea wewe hakuna unayemwamini mkuu. Yaani hata wewe hujiamini. Maana nilitegemea wewe ugombee. Au umekosa hata chama cha kugombea?
     
  16. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nadhani wakati umefika wa kuweka chama mbadala katika utawala. Kama CCM wakikaa bench kwa miaka mitano tu, itakuwa fundisho kwao kwa makosa wanayofanya ya kuwa mbali na mwananchi wa kawaida.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini wengi wa familia yangu ambao 2005 walikuwa chini ya umri 18... juzi walishindwa kujiandikisha... Basi tena...
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    if there is enough people out there to do just that ! then we can have a second 'hung parliament ' in TZ he will be presdaa but wont manage to form a government.
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    "If we change from that way of thinking ndipo mabadiliko ya kweli yatakapoanza ila Tukiendelea kufikiri hivyo siku zote majamaa yatatutawala milele"
    Kweli Ndege ya uchumi wakati wa mabadilliko ni sasa na tuwe tayari kutoa elimu ya uraia kwa watu wa karibu yetu nadhani tukianza kuelimishana na hao tunao waelimisha wakaelimisha wengine hesabu itapanda.

    "IT CAN BE DONE LETS PLAY OUR PART"
     
  20. a

    arasululu Senior Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kungekuwa kunatendeka haki kwenye uchaguzi ndugu zangu hlo lingewezekana tena bila shda yeyote

    but......... mh!
     
Loading...