Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

......Mkaidi hafaidi mpaka siku ya Eid

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shantel, Aug 31, 2011.

  1. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nachukua nafasi hii kuwapongeza wenzetu wote waliokuwa wamefunga kwenye
    huu mwezi Mtukufu, marafiki zangu wa karibu sana pia nawapongeza sana
    na ninawatakia sikukuu njema ya Eid

    Mfurahie sikukuu huku mkitafakari kwa undani kabisa uzito wa mwezi huu na
    mlipoweza kufunga, yale mema yote mliyokuwa mnayafanya mwezi mzima
    muendelee kuyafanya,isiwe kwamba mlikuwa mnasubiria kwa hamu siku ifike
    ili mrudie yale mabaya pia

    Nawaombea Mungu awatie nguvu na kuwabariki kwa mema yote mliyoyafanya
    Nawatakia sikukuu njema na msherekee kwa amani na upendo

    Mwisho kabisa...title nimeandika tu ila sijui huo msemo unamaanisha nini
    na nini chanzo chake....naomba kuchukua fursa hii kuomba kujibiwa kwa
    anayefahamu
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Idi njema na wewe pia
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thanks Shantel its very kind of you,wishing you Eid Mubarak.
     
  4. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idd mubarak 2 u 2!
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Siku hiyo watu wote husheherekea pamoja kwa kula na kunywa ikiwezekana na mavazi plus miyuzik na mambo mengine ya sherehe hivyo basi hata yule ambae alitengwa kutokana na kubishia jambo fulani, basi siku hiyo usamehewa nae akaburudika na wenzake! (tafsiri isiyo rasmi; source-hadithi za Babu)
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Msemo wenyewe ni mwana mkaidi hafaidi hadi siku ya Idd...............................una maanisha ya kuwa siku ya Idd wazazi huwavalisha watoto wao lakini pia ni nafasi kwao kutowazawadia watoto wao ambao wanawaona ni wakaidi.............kwahiyo mtoto mkaidi hafaidi hadi siku ya Idd anapozoa matunda ya ukaidi wake kwa kunyimwa mapochopocho ya wazazi wake................
     
  7. I

    Idaty Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo inamaanisha kuwa, cku ya Eid wazaz wanajitahd cku hyo kuandaa either chakula cha pekee kwa familia ili kushirik pamoja cku hyo ndio nafasi pia kwa mkaidi kufaidi, kwa sababu kutakuwa na wagen kwa hyo itakuwa ngumu kwa mzaz kusema lolote mbele yawagen.
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Hahahaha....hii ya kwako imekaa vyedi!

    .
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Shantel na wewe pia enjoy
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli mkaidi hafaidi mpaka siku ya eid, kwa hiyo siku hiyo hadi wakaidi wanapata kislope au mkono wa eid
    na kwa nini kila mtu akiombwa mkono wa eid anasema minailfaidhina? kama huwa ni siku ya kugawa kwa nini
    huwa hawagawi basi
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha... Shantel bana! Nini hasa are you getting at??
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shantel; Nafikiri nimefaidi kama wewe ulivyofaidi kujua na kutambua kuwa ... Hata makaidi ... Siku ya Eid ... isnt excluded kwenye sherehe ni kama anapata break anafaidi pia naye... kama nchi nzima ilivyo faidi umeme (Lol) lakini hapo kwenye blue.. Kama sijelewe kidogo ..Mgao gani Shantel?
     
Loading...