Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkaguzi mkuu wa hesabu za mahakama akutwa maiti!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Mar 20, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa mahakama watumishi karibu woote wako katika hali ya Majonzi kwasababu Mkaguzi mkuu wa hesabu zao amekutwa ndani kwake amefariki kwa kile wanachodai kujinyonga, inasemekana alikuwa anaishi peke yake hakuwa na familia hivyo maiti yake imekutwa ndani kwake ikiwa inaanza kuoza. Nafuatilia sababu hasa za kifo chake japo watu wengi wanadai kajinyonga.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Habari ya kusikitisha sana hii.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mahakama ya wapi na anaitwa nani?
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimepata jina lake moja tuu anaitwa Benson kabla ya mahakama alikuwa mkaguzi Mkuu wa ndani wa hesabu za Msajiri wa vyama vya siasa
     
Loading...