Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkaanganyiko kati ya Wizara ya Elimu vs Bodi ya Mikopo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eshacky, Sep 8, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hii serikal yetu inajikanganya yenyewe,leo naibu wazir wa elimu kwenye kipindi cha MIAKA 50 YA UHURU NA MAENDELEO KTK ELIMU chanel 10 amesema kigezo muhimu cha kupata mkopo kwa wanafunzi wa elimu ya juu ni kuwa na div.1 au div.2 then ndo wanaangalia wale wenye div.3 na wakachagua course zenye vipaumbele, wakat huo huo bodi ya mikopo wanasema kigezo cha ufaulu kimefutumwa kwa mwanafunz kupata mkopo. TUMUAMINI NAN? MNATUCHANGANYA!!!!
     
  2. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Tangu lini serikali hii ikawa na msemaji. Mpanga sasa haijulikani ni nani kati ya BODI na WIZARA ni mtunga sera na mtekeleza sela. Serikali hii watu hawajui majukumu yao. Siasa zimetawala sana sera ya mikopo ya elimu ya juu kiasi kwamba watanzania hatujui sera inasimamia nini. Tangu itungwe inabadilika kila kukicha. Damn!
     
  3. S

    SURN JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanabahatisha
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hawana hata dalili ya kutupa relief! Eeh. Baba mungu nilijua, maisha ya kushinda na mihogo miwil shule yameisha. Nakuja kumiliki Laptop yangu mwnyw. Ha ha ha! Kwishnei babu G, tutaisoma namba.
     
  5. General mex

    General mex Senior Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani ni wanafunzi wote wa chuo wana laptop? Kama ndo hivyo basi wategemee mabadiliko makubwa kwa mwaka wetu.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Wewe sikiliza maneno ya bodi ya mikopo. Hizo ni idara mbili tofauti, zina mamlaka tofauti. Ila zinafanya kazi kazi kwa ukaribu.
     
Loading...