Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MK Music Gallaxy- Kulikoni?

Discussion in 'Entertainment' started by Kana-Ka-Nsungu, Jun 7, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I must admit kuwa toka hiyo site ya MK Gallaxy itangazwe kwa michuzi, nimekuwa addicted nayo, wana collection nzuri sana ya zilipendwa, kuna nyimbo za Marquiz original, Bima Lee, Nguza Vickings, etc , yani tunes flani ambazo nilikuwa sijazisikia zaidi ya miaka hata 20! Ghafla hii site imepotea hewani toka juzi, kuna mwenye taarifa kipi kimewasibu hawa mabwana?
     
  2. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naona majibu yametolewa kwa Michuzi- i guess ni baada ya wahusika kuona query yangu hapa.
    Nashukuru.

    MICHUZI
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...