Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MJUSI KAFIRI

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mahmood, Oct 13, 2011.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Napenda kuuliza kuhusu jambo hili (Labda linaweza kuwachekesha wengine lakini mimi limenishangaza), katika siku moja kuna mjusi watatu walibanwa na milango 3 tofauti za nyumbani, wote walibanwa katika siku hiyo hiyo moja (Haya hayajawahi kutokea tokea tuanze kuishi katika nyumba hii sasa ni miaka 24).

    Milango iliyo wabana mjusi hao ni yajikoni (mlango wa kuingilia jikoni kutokea inje, uwani), na mlango wa kuingilia ndani (Main door) na mlango wa choo cha chumba chetu (master bedroom).

    Je hili tukio lina maana yeyote ?
     
  2. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndio, nyumba unayoishi ina mijusu mingi, fanya fumigation
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mjusi Kafiri (Lugha)??????????????????????????????
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi kwi. Mwenzio anataka tafasiri ya kimazingara wewe unampa tafasiri ya kimazingira!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mjusi ni kiumbe kama viumbe wengine inaonyesha humu ndani ya nyumba yenu kuna hao viumbe wengi haina maana mbaya mbona mimi ninae Mjusi na kila siku analia na kunipa News kulia kwake nikiangalia saa najuwa amesema kitu gani mjusi huwa halii ovyovyo tu ndani ya nyumba. mimi nawependa hao viumbe.


    [​IMG]
     
  6. fxb

    fxb Senior Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du umeshaniwahi na atavar hiyo Big up Mashaa allah!
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nitarudi watu wakishatoa maana na tafsiri
     
  8. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Nimekosea spelling,

    Correct spelling ni,

    LOGHA
     
  9. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Lakini kitu cha kushangaza mjusi watatu wamebanwa na milango mitatu tofauti katika nyumba moja na siku moja ?

    I have been living in this house for 24 years now, this has never happened before.

    Pia katika nyumba hii hakuna mjusi wengi..
     
  10. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Acha bwana wee, anakupa News gani ?

    Naomba utufahamishe.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa hilo swali na jukwaa la lugha, wapi na wapi jamani? haya bwana...
     
  12. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nashangaa, post hii nilindika katika jukwaa la hoja mchanganyiko lakini Mod akaihamisha hapa.
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda uliwachanganya ulipo andika LUGHA badala ya LOGHA...
     
  14. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    inaweza kuwa kweli.

    Shukran.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    unachezewa na majirani zako, lete mbuzi nikutengenezee kinga fasta. Usisahau pia kuwaletea mizimu LED tv ya nchi 42
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Na kwanini waitwe Kafiri?
    Nachojua ukafiri unahusiana na dini,
    Sasa mijusi na dini wapi na wapi?
    Au ni jina tu?
     
  17. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Nadhani hilo ni jina tu.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kwa wiki unaweza kabana mijusi mingapi? Tufanye hiyo project ya mijusi
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mijusi wanasogelea maeneo hayo ya jamaa kwani inaelekea kuna wadudu wengi sana anga hizo wapulizie sumu ya kuua wadudu farmigation
    hicho kitawafanya mijusi kukosa wadudu na watajikaa sorry wataondoka zao
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Acha imani za giza. Kama umewaona wachomoe uwatupe. Jaribu kufanyia usafi nyumba yako, inaonekana umchafu sana.
     
Loading...