Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe wa wana Reading kwenye mkutano wa CCM Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mmakonde, Jul 14, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwana Hassan Hamis Hafidhi wa CCM Northampton ameamua kugombea jimbo la Amani Zanzibar!

    Tupeni data ya huyu Kilaza wa kizenji!
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeangali testimony ya hawa vilaza kwenye blogu ya michuzi na kuiweka kwenye UTUBE.
    It is beggars belief kujidai kuwa wanataka kuleta maendeleo ya wananchi kwa kugombea ubunge.

    Kibogoyo anagombea jimbo la Muleba Kaskazini
    George Mwakalinga jimbo moja huko Iringa

    Ndio maana nchi yetu inakwenda nyuma,kama hawa vilaza wakichaguliwa kwenye bunge !
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Waje tu ili washindwe na hela zao ziliwe pia wasisahau wanaweza kuwa na kesi ya kujibu takukuru
     
  5. MAWINO

    MAWINO Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh!!!! Mmakonde, kama unovyojiita, umeshaanza na watu wako wa reading, nimechoka sasa na post zako za watu wa reading, hatupumziki, wewe utaenda lini ukatangaze nia ili tukupatie kula?
     
Loading...