Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe wa NEC kuvua gamba mkutano wa CHADEMA READING, Kamati kuu ya CCM yakuna kumjadili ...picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    JK: Aendesha Kikao Cha Kamati Kuu Ya CCM.




    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiendesha kikao mcha Kamati Kuu cha CCM leo Agosti 24, 2012 jijini Dar es salaam

    Picha na Ikulu

    KAMA TULIVYOWAJUZA HAPO KARIBUNI MKADHANI MZAHA, LEO WAMEKUTANA KUMJADILI
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kukutana ni kawaida yao, tatizo ni kwamba vikao vyao havileti tija kwa ccm yenyewe ama nchi kwa ujumla.
    Na wengi wataendelea kuvua magamba, wajiandae kukaa sana kuwajadili.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,443
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Hii picha ni ya leo au mwaka jana? Hebu wenye details watupe.
     
  4. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mjumbe gani huyo wa NEC!
     
  5. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    soma mjengwa uitaona hii picha imepigwa muda si mrefu
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuwekee hapa jina la huyo mjumbe wa NEC
     
  7. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakuwa Kingunge huyo anayetaka kuhamia chadema
    ............exactly kama ulivyosema...........!
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mbona sasa kwenye picha yumo tuseme nae anajijadili?. mia
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    MKUU UNAIFANANISHA NA HII YA MAY 2012, ILE NI YA LEO, NDIO STYLE YAO KIKAO CHA MAJINI
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu wanamjadili nani mkuu embu 2elewesheni vizuri wakuu

    napata mbege huku nikisubiri
     
  11. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni moja na watanzania ni ndugu,tatizo ni magamba.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Chilibox naona amegeuka sheikh yahaya hussein.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,443
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkuu ngoja nicheck huko. Ila sasa hali ngumu!!!
     
  14. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bado jua kali kuhamia chadema.
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,443
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Sure Mkuu niliifananisha na hii moja kwa moja. Kuna mdau ameniagizia kuwa imetumbukizwa kwa mjengwa blog na kitu cha moto cha leo leo. Hali tete!! Ila sasa sijajua jina la huyoo kada wa majuu aliyevua gamba!! Wenye details tupeni. Bado wengi na huko Arusha kile kikundi chao cha serengeti kimehamia CDM chote, wakubwa kwa wadogo!!
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaemjadili hatuwezi kumtaja kwa sasa ila nadhani watafanya press conference baada ya kikao hivyo watamuanika rasmi, nasikia wameamua kumuita oili chafu eti hawamtaki tena lakini najua taifa zima litatikisika sababu huyu ni mtu mkubwa sana anahamia Chadema. na magamba wanamuogopa sana
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya kweli majini. Hayana hata chembe ya ubinadamu.
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sitaki uniambie kwamba ni Lowasa.
     
  19. s

    slufay JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumbe ikulu kuzuri hivi
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    aiseee baba yangu chilisosi nashukuru kwa kunihabarisha,,,kesho kapokee kidumu cha lita 5 cha mbege ubungu nitakituma na dar express yakwanza kutoka rombo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...