Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Wazazi CCM DSM anarejesha kadi ya CCM na kujiunga na Upinzani!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Bw MICAL ELIFURAHA MRINDOKO(0754 285538,0715295538) amerejesha kadi ya CCM na kujiunga na TLP.

    Bw Mlindoko ambaye ni msomi wa MBA -DSM na mumiliki wa Vituo vya mafuta Engen Ubungo,Bp Tank Bovu na MOGAS kIBAHA AMESEMA hajisikii amani kukaa ndani ya CCM,kwani chama hicho kwa sasa ni Bomu linalowezakulipuka wakati wowote tangia sasa!!
    Amesema tangia mchakato wa kura za Maoni 2010, Mchakato wa Kumupata mgombea wa Arumeru na huu wa Ubunge East Afrika umetawaliwa na Mfumo wa Kifalme ambapo watoto wa vigogo, wamekuwa wanapendelewa huku walioko madarakana wakiwa hawako tayari kutoka na kutoka na kununua madaraka kwa nguvu ya pesa
    Amesema ndani ya CCM hakuna haki na unapotafuta haki unaweza kumwaga damu kamailivyo watokea Wabunge wa Chadema Mwanza na Mbeya.
    Amesema amekihama CCM ilikutafuta haki nje ya CCM na kujiunga na Wapiganaji wa kweli kwani huwezi ukawa mpinzani wakati bado upo CCM!!!!
    "HUWEZI KUSUKUMA GARI UKIWA NDANI YA GARI HAPO UTAKUWA MNAFIKI , NI LAZIMA UTOKE NDIPO ULISUKUME VIZURI'

    'NAWASHAULI WANA CCM WOTE WANAO NUNG'UNIKA NDANI YA CHAMA WAHAME MARA MOJA NA KUJINGA NA UPINZANI ILI KULIKOMBOA TAIFA NA UFISADI"

    Source: TLP Makao makuu
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Anatafuta maendeleo kwenye vyama?!, siasa?!. Huyu anataka vya rahisirahisi.
     
Loading...