Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe Hauawi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shark, Jul 13, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Nimepokea SMS kutoka kwa namba moja hivi nisiyoitambua. Ujumbe wenyewe huu hapa chini.


    Unakaribishwa kwenye mkutano wa kujitambua, kuelimika jinsi ya kuboresha maisha na kuachana na umasikini, mkutano utaendeshwa na MR KEVIN MOORE kutoka 4LIFE USA, kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa namba zifutazo 0718797911/0717428620 njoo m a wenzako , tarehe 15.07.2012 jumapili, saa nane na nusu mchana, hutakaofanyika kebbys hotel, kituo cha itv, mwenge, hakuna malipo yoyote kila kitu bure, karibuni sana
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Unachohofia ni nini hapo
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du angalia ndugu yangu tena mkutano wenyewe unafanyikia hotelini hahahaha mimi simo, wapigie kwanza hao jamaa uwajue vizuri wasije wakaku-Ulimboka bure ndugu yangu
     
Loading...