Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe Hauawi: Please Soma Huu Ujumbe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Nov 28, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    "Ewe Mchagga unaombwa kufika Rombo Bar katika Harambee ya kumchangia Mramba kupata dhamana. Tatizo hili la Mramba si la Warombo peke yao ila ni la sisi Wachagga wote wa Machame, Kibosho, Uru, Old Moshi, Marangu, Kilema, Kirua, Sanya juu nakadhalika. Tusaidiane kwenye hili tatizo kwa kuwa ni letu sote wana wa Kichagga. Ndesamburo, Mxxxxxx , Mareale, Shirima wa Precision Air, na Alex Masawe wote wameshafika.

    Au ndugu Mchagga weee, tafadhali tuma mchango wako kwenye Account maalum tuliyoifungua kwa ajili ya hili tatizo letu, kwenye:-

    A/C No. 01421145081, NBC ARUSHA BRANCH."

    Mungu awe nanyi, tafadhali Wachagga wote hima tumsadiei ndugu yetu Mramba.


    Mods Iki-expire Ipelekwe Inakotakiwa.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimeu-intercept huu ujumbe through dataz connections, sasa kama kawaida naomba muamue wenyewe.
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wangetushirikisha kwenye mgao wakati zikimiminika, then tungeshiriki kwa sasa.....Lakini NG'O ASILANI......
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Divisive tribalism, kama kuna haja ya mchango kwa nini wasiseme watanzania? Au watu wa Rombo? Ina maana wakazi wa Rombo ambao huyu ni mbunge wao, ambao si wachaga wajisikiaje wakipata ujumbe huu?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    ukabila hautakwisha piga ua galagaza!
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Nov 28, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Aliyeanzisha operation hii kwa wachagga amefilisika sana kimawazo.
     
  7. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2008
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mchaga lakini hii mambo ya kusema hili ni tatizo la Wachagga sikubaliani nalo kabisa. Wrong cause!
     
  8. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lighten up bro! it's a joke, it's circulating everywhere. Wanakutana wapi?Kibo palace?
     
  9. K

    Kafara JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kama sio "joke" basini ile wanigeria wanaita 419.
    kuna mtu anataka "kutajirika na mramba" naamini
    mnanipata
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ES...inawezakna yote 2 makuu!!!

    1. Wanarombo au Wachaga wanataka kumsaidia Mramba. pamoja na Wizi aloufanya Mramba kwa nchi, lkn amefanya mambo "Mema" huko Uchagani...Barabara, wafadhili kujenga shule...na mengineyo ambayo wengine wanaweza kusema.

    2. Hata Kama rombo wapo wasio wachaga, lkn Hawawezi kuwa na Uchungu kama walivyo wazawa wa Rombo...so organizers wamelijua hilo mapema...as kuwaita wengine ktk Kikao hicho kunaweza haribu "Michango Endelevu"

    3. Pia Ujumbe wa Kafara hapo Juu unaweza pia ukawa kweli...Maana ktk dhiki kama hizi wajanja wengine wanaweza tumia fursa hio kujipatia pesa!!!
     
  11. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kama hii message ni ya kweli, basi tuna kazi ngumu ya kupambana na mafisadi tanzania. Sasa mkishamtoa Mramba, na wale wachaga wengine walioko keko na segerea nani atakayewatoa ??? Huyu fisadi acha aonje joto ya jiwe ili liwe fundisho kwa viongozi tuliowapa dhamana.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    There you go my friend!!! That is why I love Tanzanians whether you're from rombo mashati, namabengo or kasulu. Thanks a lot.
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    Nov 28, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    I hope si kweli lakini kama ni kweli pia sitashangaa nikikumbuka ya EL umasaini bila kusahau ya vijisenti usukumani. Kazi nzito.
     
  14. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Namba 2 ni shameless attitude ya kikabila.Kwa hiyo prerequisite ya kuwa na uchungu na mbunge ni ukabila? Kwamba mtu asiye mchagga hawezi kuwa na uchungu na Mramba kuliko mchagga?

    What blatant generalization and shameful oversimplification.
     
  15. u

    utu wangu Member

    #15
    Nov 28, 2008
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    piga ua jalagaza......
     
  16. S

    Striker Member

    #16
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Watu walikwisha onya siku nyingi kuwa huu ufisadi uliokithiri unaweza kutuletea matatizo makubwa ambayo hatukuyatemea kama taifa. Sasa hizi hila za kutafuta tribal sympathy zinaweza kufuatiwa na mgawanyiko wa kikabila, kidini, na kirangi; tukifika hapo ufisadi utakuwa umetupiga mwereka mkuba kabisa! Muhalifu ni muhalifu awe mweupe, msukuma, muisalamu au mkristu haijalishi kamwe!! Lazima sheria ichukuwe mkondo wake bila ya kumuonea mtu.
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhani sio kweli,
    Inawezekana kukawa na kikao cha jamaa na marafiki wa Mramba lakini sio kikao cha wachagga. Wachaga wanatofauti zao kubwa na nachelea kuona nguvu stahili kama ujumbe huu ulivyoandikwa. Lakini tusubiri na wenye japo visimu vyao watuwekee picha za kikao hicho!
     
  18. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu mzaha,sio rahisi kiasi hicho.....kama meseji hiyo inaukweli basi inawalenga ndugu na jamaa zake waliofaidika naye.......
    Kwa upande mwingine..kufa kufaana in action..
     
  19. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kufa kufaana.

    Attention sasa inaamishiwa kwenye Ukabila..washindwe na walegee. Hiyo meseji ilitakiwa isomeke vingine na si wachagga...wachagga wamewekwa hapo kama kisusio...
     
  20. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bwana, wale jamaa (wamasai na wanyantuzu) si waliwatukuza hao jamaa (EL na Vijisenti)????. Kwa mramba yawezekana ni marudio tu ya ujinga huo ambao pengine ni uozo ulio ktk bongo za waTZ wengi!!!!

    Yasemekana Mramba alisaidia sana warombo wenzake kifedha!!!! Pengine wanajaribu kulia juani baada ya kuvuna kivulini pamoja!!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...