Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjukuu wa Mandela yupo safarini Dar -Kigoma na TRL

Discussion in 'International Forum' started by tz1, Oct 6, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mjukuu wa Nelson mandela alianza safari Cape town na sasa yupo Njiani kuelekea Kigoma,
    na mwisho wa safari yake ni Cairo.Anachangisha hela kusaidia njaa Somalia.
    Safari yake ni kusafiri bure,hivyo aliomba tiketi ya bure TRL.
    Navyo fikiri mimi,hatasahau maishani kwake jinsi treni zetu na huduma za shirika zilivyokuwa zinatisha.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi TRL wameshaanza operations
    Maana enzi za wahindi nkapoteza mood ya kujua yanayojiri kule nkabaki na Tazara in my mind ambayo nadhani SATA atalifanyia kazi
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii itafanyika kwa treni yake au hii hii ya kwetu..
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kwa treni ya abiria na ameondoka jana jioni,Tujiulize je watafika lini kigoma?
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaa! Full aibu
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Okey msalimie.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    ndo vizuri ukaeleze aibu ya tz huko kwa mzee madiba
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pamoja na hiyo noble cause ya kuchangisha fedha za njaa, i guess atapata fursa ya kufanya utalii kwa kutumia magofu ya train za kale
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yuko kwenye maandalizi ya TV show yake.Kama ni huyo ambaye niliona habari zake kwenye TV na pia kuwa anataka kuanzisha line clothing yake or something like that.Hopefully hataharibu jina la baba yake kwa kufanya ufisadi.
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hajapotea njia huyu,anakwenda kaskazini ya africa anapanda treni ya kwenda magharibi ya Africa. Kuna utata kidogo

    kuna mjukuu mmoja wa madiba alishavutaga mahela kuhusiana na television rights za masiba wa babu yake isije ikwa ndio huyu
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nawaomba Wabunge wote hasa wale ambao TRL na TAZARA zinapita mikoa yao .
    Katika safari zao watenge trip fulani wattumie TRL
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazo lako ni zuri
     
Loading...