Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MJUE Lowasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by peri, Oct 27, 2012.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIFA ZA LOWASA

    Katika histori ya tanzania,
    hajatokea mwanasiasa mtoa rushwa kama lowasa.


    Hajawahi kutokea mwanasiasa Aliyeonyesha tamaa kubwa ya urais kama lowasa.


    Ametengeneza mtandao mpana wa wapambe ndani na nje ya chama chake kama lowasa.


    Anatuhumiwa kugawa rushwa ndani ya chama chake lakini hatasikumoja hajasimama kuikemea rushwa au kukana hizo shutuma.


    Anakashfa ya ufisadi wa mabilioni na alijiuzulu lakini mwenyewe hajawai kuuthibitishia umma kwamba hakuhusika.


    Anatumia nguvu kubwa kujisafisha wakati angeweza kuanika ukweli hadharani kwa ushahidi kuwa hausiki then watanzania tukamuelewa.


    Mwenye kujua sifa nyingine aongezee.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Katika chama chao, tuhuma bila kuthibitishwa hazina uzito sana na kuthibitisha suala la rushwa ni vigumu sana
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jaribu kudadavua vizuri,mimi nilidhani umeleta profile yake tumjue ikiwa na ni jinsi gani huo ukwasi aliyonayo kaipata.
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Sio mdini.

    [​IMG]
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kiongozi makini hatakiwi hata kutuhumiwa kwa rushwa achiambali kuitoa au kupokea.

    Lowasa Hana uthubutu wa kuikemea kwasababu sio msafi.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nasikia hajuwi kiingereza.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana, ila tujiulize, je hiyo sio njia ya kutafuta uungwajh mkono ktk kulifikia lengo?
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hana ujasiri wa kueleza chanzo cha utajiri wake....
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni kweli, akiwa rais atakuwa wa wote. Na yakupasa kujua kuwa, hakuna mtu atakayeweza kuwa rais kwa kupata kura za waislamu tu au wakristo tu. Ni wote ndo tutakaomchagua rais wetu. Kwahiyo mimi sioni kama EL anafanya vibaya
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    Kila jaamii huongozwa na yule ambae yuko best kwa yale ambayo jamii husika huyafanya...

    jamii ya waadilifu huongozwa na muadilifu kuliko wote

    jamii ya wezi huongozwa na mwizi kuliko wote

    jamaa ya majambazi na watoa rushwa..huongozwa na the best among them.....
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni mtu wa visasi sana.
     
  12. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tufikilie kupata kiongozi nje ya CCM, kwani CCM na Rushwa ni damudamu. Niambieni nani aliye CCM hana mawaa ya rushwa.
     
  13. T

    Tabby JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,775
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usione kwamba anajua udhaifu wa waislam na kwa kuwa anataka kura zao, anajua pa kuwaingia ni kuvaa kanzu tu ili wakuone si mdini? Kanzu ni vazi la kiislam? Hujui kwenye kampeni mtu anajitahidi kubuni mbinu za kuvutia jamii zote ili aonekane anajali? Kukusanyika na wanaoonekana ni waislam na kuvaa kanzu si kigezo cha kutokuwa mdini. Zaidi ni mkakati wa kutimiza malengo yake yanayohitaji supports za watu wa jamii mbali mbali. LAKIN YOTE HAYO HAYAFUTI TABIA ZAKE ZA WAZI ZA U-RUSHWA, UFISADI,TAMAA YA URAISI NA UBINAFSI. Angekuwa na uchungu na TZ tungeona wakati amerabishwa uwaziri-mkuu. HAKUNA LOLOTE LA MAANA ALOLIFANYA ZAIDI YA KUSHIRIKIANA NA JK KUFANIKISHA MIKAKATI YA KIFISADI.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Anamkosesha usingizi Tajiri yako Bernard membe kwenye mbio za urais
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Sawa. Ni mawazo yako!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lowasa ni mtu pekee anaeogopwa ndani ya ccm kuliko hata ilivyokuwa kwa nyerere ni sababu ya mtandao na rushwa!
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huo ni ukweli mtupu mkuu.
     
  18. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ingependeza kama ungeleta open topic watu wakupe data ili umjue lowasa. ulichokifanya ni kuweka hisia zako kwa kuja na hewa hapa. Acha majungu njoo na data, huna toa huu ukakasi. Ndani ya ccm ni lowasa wa kusaidia, simaanishi mwenye uwezo pekee bali mwenye uwezo wa kupenya na kutusaidia kwa mazingira ya sasa ya ccm if at al ccm takes over again. the truth. Say yes to EL
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbali na utajiri wa kurithi kwa taarifa yako pesa nyingi kaipata kwenye uuzaji wa tanzanite,hizo za kuhusishwa na ufisadi ni kidogo sana,hamna kama yeye ndani ya c.c.m nzima
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,119
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Ni mmeru, ila wengi wanazani ni mmasai.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...