Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjue genius wa mobile commerce tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Oct 11, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    [h=2]Kelvin Jackson Twissa'[/h]sio kwa ubaya ila heshima kwake huyu mkuu he is genius na anajua anachokifanya na vijana wengi waliopo makazini wanataka kufika nafasi au level kama yake

    japokuwa sio kubwa kivile ila sio haba

    lakini hakuanza kama mchicha na hii ndio sehemu alizopitia mpaka kufikia hapo alipo


    [h=2]Kelvin Jackson Twissa's Experience[/h]
    [h=3]Head of Brand & Communication[/h][h=4]Vodacom Tanzania[/h]
    Public Company; 5001-10,000 employees; Telecommunications industry
    May 2012 – Present (6 months) Tanzania
    Responsible for all advertising, media, communication & sponsorship activities @ Vodacom Tanzania. To ensure all advertising campaigns and communications are fully in line with the company guidelines and standards as well as the brand values.


    [h=3]Director - Mobile Commerce[/h][h=4]Airtel Tanzania[/h]
    June 2011 – March 2012 (10 months) Tanzania


    [h=3]Marketing Manager - Acquisition[/h][h=4]Airtel Tanzania[/h]
    January 2011 – June 2011 (6 months)


    [h=3]Marketing Manager - Brand & Communication[/h][h=4]Airtel Tanzania[/h]
    January 2010 – June 2011 (1 year 6 months)


    [h=3]Director of Marketing (Ag)[/h][h=4]Zain Tanzania[/h]
    March 2009 – January 2010 (11 months)


    [h=3]Marketing Manager - Consumer Segment[/h][h=4]Zain Tanzania[/h]
    August 2008 – March 2009 (8 months)


    [h=3]Marketing Manager[/h][h=4]MIC Tanzania Ltd. / Tigo[/h]
    April 2007 – August 2008 (1 year 5 months)


    [h=3]Client Service Director[/h][h=4]FCB Tanzania[/h]
    January 2005 – March 2007 (2 years 3 months)


    [h=3]Managing Partner[/h][h=4]K.T. Concepts[/h]
    February 2003 – March 2005 (2 years 2 months)


    [h=3]Credit Dispute Manager[/h][h=4]Bank One USA[/h]
    September 2001 – December 2002 (1 year 4 months)


    [h=3]Account Manager[/h][h=4]Bank One[/h]
    August 2000 – September 2001 (1 year 2 months)


    [h=3]Store Manager[/h][h=4]Desmonds FormalWear[/h]
    September 1998 – August 2000 (2 years)


    [h=3]Account Manager[/h][h=4]Alliance Data Systems[/h]
    June 1997 – August 1998 (1 year 3 months)





    [h=2]Kelvin Jackson Twissa's Summary[/h]
    Experienced in developing appropriate commercial plans to meet the required business objectives.
    Develop long and short-term strategies based on an in-depth understanding of the ICT industry.

    Experienced in developing converged solution in the ICT sector by identifying areas of cooperation in delivering unmatched telecom, broadband & VAS solutions to Corporates, SMEs and consumers in emerging markets.

    [h=4]Specialties[/h]• Commercial Strategy
    • Marketing (Brand, Media, Acquisition, PR)
    • VAS & ICT Convergence Solutions
    • M-Commerce (Mobile Banking Solutions)




    [h=2]Kelvin Jackson Twissa's Languages[/h]

    • [h=3]English[/h] (Professional working proficiency)
    • [h=3]Swahili[/h] (Native or bilingual proficiency)


    MAONI YANGU
    ukisoma mpaka chini utagundua kuwa mbuyu ulianza kama mchicha sio tu unaingia kazini unataka kupokea mshahara millioni moja kwa mwezi unatakiwa ujitume, uchacharike na displine pia na uwe kichwa kweli kweli ili uendane na maisha ya kazini na uwe mbunifu

     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa kishua huyo yupo full exposed, o level shaban robert, a level mzizima, then franklin university ohio usa,,,.... Plus magumashi ya kuishi sana abroad na kubeba box kumemjenga sana....
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Yeah mkuu the guy kwakweli japokuwa mimi sina tabia ya kukubali watu ila watu kama hawa ambao they know what they are doing hata mungu ataniona wa ajabu nisipowapa compliment zao
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hongera zake
     
  5. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote hayo... Bado mi siifahamu kampuni yake hata moja.

    Ni sawa na ndege aliyefunguwa kwenye kachumba kadogo (kwa kua anaweza kupeperuka humohumo , basi hujiona yuko huru sana). Kumbe masiki ndege huyu angajua jinsi ndege wa nje wanavyomuona...

    His "work" is still barried to his "job".

    Ni jambo la hatari sana kulewa na misifa ya kuitwa "mwajiliwa mwenye cheo kizuri"
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Vipi angekua amezaliwa kijijini Nyamboge huko Geita, halafu akasoma Shule ya msingi Nzera, sekondari akasomea Nyamboge secondary, akapata 3 yake kwa taabu akachaguliwa A level Geita Sec? Hayo ma CV ya sijui mabenki gani ya mbele angeyapata kweli?
    Twende mbele turudi nyuma, family well being ina influence kubwa hapo. Jamaa sio kichwa kiviile bali explosure nayo inahuu.
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesoma kwa makini nilichokiandika au umeamua tu kutoa chuki zako za moyoni??
    Haya na wewe tuambie CV zako tukusifie maana ndio unachokitaka
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, jamaa ilifanya poa sana wakati yupo Tigo na pia Airtel, naona hata huko vodacom analeta changamoto nzuri maana nayo imeanza kubamba watu wa kada ya chini.
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuwa una exposure na bado ni kilaza
    Mange kimambi ana exposure ila bado ni kilaza

    Na unaweza kuwa una exposure ila ukipewa madaraka fulani holaaa
    Mfano lau marsha
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    money goes to money.
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huyo na mange wamekua pamoja toka enzi za shabaan robert wanajuana kwa viremba nashangaa kwa nini mange amekuwa kilaza wakati wa kishua mwenzake anasonga mbele,

    Kama university wote walipelekwa usa baada ya high school.... Na hata shule wamesoma za ukweli toka primary
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hilo neno "Genius" umelitumia vibaya mkuu, niliposoma title nilidhani kuna mtanzania anayetengeneza mobile apps au platform za mobile equipments, kumbe unaelezea mtu anayefuata principles zilizoandikwa na watu.
     
  13. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    The guy is a fighter
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwanza unatakiwa ujue maana ya neno Genius A genius is someone embodying exceptional intellectual ability, creativity, or originality, typically to a degree that is associated with the achievement of unprecedented insight

    Genius inategemea na sekta uliyopo kwa yeye sekta aliyopo kama umesoma vizuri mambo ya Marketing utajua kuwa ni Genius kwa kuja na something new kwa Tanzania

    Wewe unasema anafuata principles zilizoandikwa na watu kwani hao wanaotengeneza hizo mobile app si wanafuata principle zilizoandikwa kuanzia java, Html e.t.c

    Mwanafunzi ambaye ni genius si anakuwa anafuata principle zilizowekwa ili ufaulu ukizidi kile kipimo ambacho majority wengi ambao ni top wamefikia wanaku consider as a Genius
    Au wewe genius unai define vipi mkuu??
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Yes he is
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu naomba wenyewe waje waseme hapa si wanasemaga wakiwezeshwa wanaweza sasa mbona mwenzao anawaangusha?
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Dah kweli
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mie namuona wa kawaida tu..labda ungesema hardworking ila genius hapana.
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kwani mkuu sifa za genius wazijua ?
    Niambie ipi ambayo jamaa hana?
     
  20. Godemae

    Godemae Senior Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nikajua n another Nigga in Tz kagundua labda OS za sim au Tablet bana dah kumbe mambo ya kutuibia ela kwa sim zetu...!!!!
     
Loading...