Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjue fundi MASHUHURI wa Kushona VAZI rasmi la CHADEMA(CDM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Jun 7, 2011.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anayehitaji kushonewa VAZI RASMI la CDM awasiliane na fundi mashuhuri wa kuyashona Magwanda ya CDM anapatikana TUNDUMA .Namba yake ya simu ni +255 754 649 025

    Karibuni wote
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    thenx bro.hope watu wa nyanda za juu kusini watamtumia vizuri.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    R u serious! Kwa hiyo tenda yote inatoka tunduma? Hata nikimpigia hiyo simu atajuaje vipimo vyangu? Au ndo ile jaribu jaribu
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yah tupo pamoja! Lakini bado sijajua taratibu za haki miliki zipoje? Tunaomba kujua hapa dar ni eneo gani twaweza kupata sare hii?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lipia mtangazo basi
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Safi sana, nipo Mbeya lazima nifanye kweli
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,337
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    DU.mi nipo arusha mkuu.
     
  8. m

    mbagasa Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa ni mtaalamu tumfadhili.
     
  9. g

    gkalunde Senior Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa dar wanashona wapi minimetafuta scafu tu hapa dar nimechemsha kabisa
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Jamani tujaribu kudiversify upatikanaji wa sare zetu hizi maana maeneo mbalimbali watu wanahitaji lakini hazipatikani kiurahisi...na sie tupendeze kwenye sare zetu!
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nileteeni niwashonee, mwaka jana nilishona kama 200, ila ni order special sishoni moja moja.
     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see, asije akaanza kuchakachua tu, maana nchi hii kila kitu kinachakachuliwa
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa taarifa hii maana tulikuwa tunazitafuta sana.vipi kuhusu bei zikoje?
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Namwoma Mh. M/kiti wa cdm wa mkoa wetu Arusha au yeyote anayejua atumie hii thread kutuelekeza tunapoweza kuzipata sisi tuliopo hapa maana pale ofisini hazipatikani!
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe usihangaike piga hiyo simu maelekezo yote atakupa wala hutapata shida.Just call +255 754 649 025

     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hata DODOMA KUNA FUNDI NGOJA NIKIENDA OFISI ZA CHAMA NTAWALETEA NAMBA ILI NA WATU WAKANDA YA KATI TUWEZE JUA ZINAPATIKANA WAPI.
     
Loading...