Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjue Alhaji Aliko Dangote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kmdh, Aug 26, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni bilionea halafu anaishi maisha simple sana inaelekea. Ukisikiliza stori yake lazima utakuwa insipired na wewe kuwa na mafanikio.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. majany

    majany JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    jamaa utajiri wake ni self made...hakuna urithi wala kubebwa....kulaaaleki.....
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Simple sana ......
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni Al haj !
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    careful, do not take people at face value!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana ni mmoja kati ya watu waliodaiwa wamekwiba kwenye mabenki ya kwao aliwahi kukimbiia Uingereza kilipoumana huko kwao ,hata hapa bongo ana ofisi ana kampuni yake ,pia huenda ndie atakayejenga kiwanda cha sementi huko Lindi,nafikiri mnakumbuka ule ugomvi wa Membe na Mdhihiri a,k,a joka la mdimu
     
  7. majany

    majany JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmh...sina uhakika sana na wizi...ninachojua ni mtu aliyeanza biashara kitambo sana...na kwa kule Northern Nigeria,jamaa ni kama Azam,kuanzia maji ya kunywa hadi juice ni dangote tupu....ninachokijua mimi,huyu jamaa ni katika wakopaji wakubwa kabisa wa UNITED BANK FOR AFRICA(UBA)...Na sio kusikia,jamaa atashusha kiwanda cha cement pale mtwara.....yuko vizuri though sijui kama ni Alhaji...
     
Loading...