Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjue Aisha aliye mchoma kisu meja wa Jeshi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TIQO, Jan 5, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    View attachment 44740
    [​IMG]



    Aisha Khamisi Mbaula anayedaiwa kumuua askari wa Jeshi la Ulinzi la Wananchi Tanzania (JWTZ), Kikosi cha Anga, Meja John Tawete (45), akifikishwa Mahakama ya Wilaya ya Ilala, Dar es Salaam akikabiliwa na shitaka la mauaji ya mwanajeshi huyo.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hili nalo linaweza kuwa ni shangingi?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe shangingi!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Limekaa kishali shali
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi mashangingi ndio mauaji?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja aone hii comment.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kisa cha kumuua afande ni nini??
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Huyo dada ameweka historia...mume wake wa kwanza alifungwa baada kumchoma kisu mwanaume aliefumaniwa na huyu dada.....mara hii sasa dada nae anaenda ndani ameua mwanaume ambae amemfumania na ka binti!!!!kama senema vile!!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    aisee huyu dada namuonea huruma kwenye hii kesi hachomoki yaani kaua mjeda? Ana hali mbaya
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heavy weight.
    OTIS
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    duuuuuuu...hii sinema kwa kweli...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aiseeeeeeee mimi nimemzimikia ngoja nifanye mpango apate wakili wa ukweli, hii ngoma anachomoka....
     
  13. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu atafungwa na huko atakutana na mumewe wataishi maisha ya raha ila watoto watapata tabu
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anyongwe hadi afe!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Jihakikishie kuwa utakuwa muaminifu kwake manake ukileta mambo za infii tu na wewe unakula kisu!
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hasira hasara!
     
  17. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Inaelekea huyu mdada fundi kule kunako 6x6.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    aisee sisi wanaume vimeo sana. Hebu chekishia huo mzigo ulivyo lakini wapi, jamaa akaamua akakamate kitu kingine na umauti nao ukapiga hodi. Masikini mjeda hakupata hata muda wa kutubu hiyo dhambi aloitenda. Sijui itakuwaje mbele ya Maulana!
     
  19. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe tipwitipwi..!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umejuaje kuwa ni shangingi? Acha wivu, hiyo figa isikufanye umfikirie kuwa ni shangingi ndugu
     
Loading...