Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba wee mjombaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, May 31, 2011.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Shukrani kwa mwanakijiji hili song la kitambo kidogo, Nimeweka ili wadau mjikumbushe na wasio kuwa nalo wawe nalo!!.
     

    Attached Files:

  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jichukulie ukaisikilize kwa niaba ya Mwanakijiji.
     
Loading...